Scorpio Me
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 6,119
- 7,955
Habari JF....
Jamani my Canon camera lenzi yake imestuck...yani haitoki nje yote...sijui nielezaje but ndo hivyo.
Ilianguka kune mchanga bahati mbaya, sa sijui kuna particles ziliingia mana hata picha inakataa kupiga...
Then ile lenzi ikianza kutoka naskia kama mchanga ndani...
Msaada wenu please mana nimejaribu kuipuliza puliza haijasaidia sana.
NB: Me sio mtaalam wa camera sana...
Jamani my Canon camera lenzi yake imestuck...yani haitoki nje yote...sijui nielezaje but ndo hivyo.
Ilianguka kune mchanga bahati mbaya, sa sijui kuna particles ziliingia mana hata picha inakataa kupiga...
Then ile lenzi ikianza kutoka naskia kama mchanga ndani...
Msaada wenu please mana nimejaribu kuipuliza puliza haijasaidia sana.
NB: Me sio mtaalam wa camera sana...