Lema awatupia Kombora Wabunge wa CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema awatupia Kombora Wabunge wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Mar 17, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Wana JF jana katika mikutano ya kampeni za Ubunge katika Jimbo la Arumeru Masahariki kata ya Maji ya chai,Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema amewataka Wabunge wa CCM wakae Arumeru kutafuta Kura na sio kulala Arusha Mjini na kuendeleza vitendo vya Ukahaba kwani haimpendezi Mungu na pia hapendi kuonda akina dada wanatumiwa kwa Umaskini wao kudhalilishwa utu wao kwa kununuliwa na Wabunge hao ambao ambao wanalipana posho kubwa za kampeni zinazotokana na kodi zetu,kudhalilisha dada zetu,huku akishangiliwa na Umati wa watu amesema kama wakiendelea atawataja kwa Majina na hoteli wanazolala,pia ameonya polisi kuwasindikiza na kuwapa ulinzi mkubwa wabunge wa CCM katika majumba ya starehe hadi usiku wa manane huku wakiacha kulinda walipa kodi wanaonyanyaswa na vibaka
     
  2. E

    Eunda Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wape habari zao kaka na ikibidi waanike hewani tuwazomee. Sipendi ili jina CCM na watu waliomo! Manake kirefu chake kinafit majina yote ya uozo kuanzia CHAMA CHA MAFISADI, CHAMA CHA MAJAMBAZI, CHAMA CHA MAFISI, CHUKUA CHAKO MAPEMA etc.
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,854
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Haya! Tupo tayari kusikia mengi mpaka mshindi atakapotangazwa.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamanda wasipoacha peleka red briged ikadeal nao
     
  5. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,943
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakumbushe kuna mmoja aliumbuka Morogoro akivinjari na dada poa, kilichomsibu taifa linajua..CCM ni nouma
     
  6. c

    collezione JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Duh, hii kali
     
  7. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 615
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 35
    Hana mpya!angekuwa mjanja angemtetea kiongozi wake jana hapa jamvini siyo mpaka kaokolewa na huruma ya mod!chadema weupe........wepesi!hawana mpya
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 940
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    umesahau CHAMA CHA MAUAJI.
     
  9. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitafurahi sana nitakapo sikia kuwa Dada poa wa Arusha wamemwingiza mmoja wao mjini na kumwibia kama walivyo mfanya yule Waziri wao kule Morogoro
     
  10. K

    Konya JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 920
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hii ndio siasa bwana
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wabunge wa CCM ni viwavi wanaolitafuna taifa letu.
     
  12. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,506
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Wapi malima na smg yake
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mfalme wa ngono sasa kawa Juma Nkamia
     
  14. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    hapa sio facebook, majungu ya kilofa yarudishe huko huko au mpigie simu mzee yusuph ili muimbe nae tarabu.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Dah! Jamani yupo wapi yule Mnyarwanda mwenye kiuno namba nane?
    Mwambieni atoke Morogoro aje Arumeru kuna watu wana hela huku!
     
Loading...