Lema ahaha kuikwamisha ziara ya kinana Arusha

Lema ahaha kuikwamisha ziara ya kinana Arusha

photo mee

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Posts
608
Reaction score
93
katibu mkuu wa ccm taifa ndugu Abrahamani Kinana ambaye ameanza ziara ya siku tisa mkoa wa Arusha kukagua uhai wa cha na kukagua miradi ya maendeleo ambao ni utekelezaji wa ilani ya uchaguzi ya ccm

lema amekosa kabisa mwelekeo baada ya kutambua uwezo mkubwa wa kinana na jinsi jamii ya wana Arusha inavyomkubali

ilikujihami na kimbunga hicho lema ameanza kuwashawishi baadhi ya vijana kwaajili ya kuzomea na kushika mabango kwenye ziara hiyo

katika kuweweseka huko lema amesahau kuwa aliwahi waambia watu wa Arusha kuwa yeye hata leta maendeleo bali atawafundisha ujasiri tuu

ila leo anatoka tena na ngonjera kuwa kajenga hospital.kata ya daraja mbili alivyo mwongo anashindwa kuelewa kuwa ile hospital ilijengwa na wafadhili waliyo letwa na marehemu diwani msangi

lema ulipewa ambulance kule uingereza ukaja kuiuza pale kwa Arusha Art

trekta ya wajane umeuza nayo

unaponyolewa unatakiwa kutulia Lema huna uwezo wa kuzuia ziara ya kinana atakuja Arusha jumamosi na miradi ya maendeleo itazinduliwa bila shida yoyote

kumbuka mbio za mwenge ulisema kuwa hospital ya daraja mbili haita zinduliwa na mwenge uli gonga mwamba na mwenge ulizindua

lema njoo tar 20 na 21 ushuhudie ziara ya kukagua miradi ya maendeleo iliyotekelezwa na ccm
 
Ndugu,

Anachofanya ni kama kujaribu kuzuia mafuriko kwa kiganja cha mkono.

Tunasikia anasema eti Arusha hakuna CCM halafu wale wenye fikra fupi wanakubali maneno yake.

Kama ni kubeba mabango yenye ujumbe endelevu wa kujenga taifa, CCM hatuna tatizo. Kama ni mabango ya kuendeleza ubaguzi ulioko ndani ya CHADEMA, hakuna mwananchi anayejitambua atakayekubali achilia mbali dola.

Ukweli uko mbioni kuwafikia!
 
Ziara yenyewe ya kukagua uhai wa chama anayokwamisha lema ndiyo hii au nyingine?

Senior MemberArray


Join Date : 13th September 2011
Posts : 172
Rep Power : 517
Likes Received62
Likes Given4​


[h=2]
icon1.png
Arusha: Kinana akosa miradi ya CCM ya kuzindua Arusha[/h]
Katibu mkuu wa CCM wamedhamiria kuuteka na kuuzindua kwa nguvu mradi wa maji wa wananchi wa mtaa Olkeriyen, Kata ya Olasiti, Jijini Arusha. Mkuu wa wilaya ya Arusha, amemwita mwenyekiti wa mtaa huo unaoongozwa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo, Chadema ili kumshinikiza akubali mradi wake uzinduliwe na Kinana kwakuwa hakuna miradi ya maendeleo wanayoweza kuzindua. Shinikizo hilo limewakuta pia Mkurugenzi wa jiji na council nzima wakilazimishwa wahakikishe Kinana anazindua mradi huo!

Ifahamike tu kuwa mradi huo ni utekelezaji wa ahadi ya ahadi ya cdm wakati ya uchaguzi mwezi disemba kwa wananchi wa mtaa huo na mitaa ya jirani kwa kuwa hawakuwahi kuwa na bomba hata moja la maji chini ya uongozi wa CCM kwa kipindi cha miaka yote 53 tangu uhuru! Mara tu baada ya kupewa ridhaa na wananchi, Chadema kupitia mwenyekiti wa mtaa na wajumbe wake ambao wote ni wa kutoka chama hicho, walianzisha na kutekeleza ahadi hiyo ndani ya miezi mitatu tu! Licha ya kukatishwa tamaa na katibu kata anayeteuliwa na serikali ya ccm, mwenyekiti huyo pamoja na wajumbe wake kupitia nguvu ya umma walihakikisha maji yanafika mtaani kwao kutoka umbali wa takribani kilometa tatu kwa kutumia Excavator lililokodishwa kwa hela za mfuko wajimbo kutoka kwa Mbunge wa Arusha, Mh. Godbless Lema, wananchi wa mtaa huo na wadau mbalimbali wamaendeleo jijini Arusha!

Baada ya kukosa kabisa miradi ya chama chake, Kinana kupitia Mkuu wa wilaya, wanalazimisha sasa kwenda kuuzindua. Wakazi wa Olkeriyen (Kwa mromboo) tunamsubiri na ajiandae kisaikolojia kukutana na nguvu ya umma!​




 
Hizi ndio siasa zetu ni vizuri kuzizoea. Hata CCM ukisikia wanasema wameshinda sana katika Uchaguzi wa Serikali za Mitaa tunawashangaa kama wao wanavyomshangaa Lema leo.
 
Ndugu,

Anachofanya ni kama kujaribu kuzuia mafuriko kwa kiganja cha mkono.

Tunasikia anasema eti Arusha hakuna CCM halafu wale wenye fikra fupi wanakubali maneno yake.

Kama ni kubeba mabango yenye ujumbe endelevu wa kujenga taifa, CCM hatuna tatizo. Kama ni mabango ya kuendeleza ubaguzi ulioko ndani ya CHADEMA, hakuna mwananchi anayejitambua atakayekubali achilia mbali dola.

Ukweli uko mbioni kuwafikia!

Naomba Cv Yako Mkuu Mbona Unasitasita Mana Naliona Jina Lako Lilivyo Kubwa Kuliko Fikra Zako Mkuu Mwana Diwani
 
Mpaka leo CCM bado mnamdanya nani eti mna miradi ya kizindua?

Au labda tunapishana kimtazamo, unaweza kukuta mnazindua miradi ya uuwaji wa Tembo na usafirishaji wa Twiga.
Uzinduzi mwema
 
Lema anawezaje kumzuia Kinana? Hebu CCM acheni kuweweseka

hii inaonyesha kutokujiamini kwa CCM.Ina polis, jeshi, usalama waTaifa , greenguard ,magereza, mgambo n.k sasa Lema ana nini. Acheni kujihami nendeni mkakutane na aibu.
 
Lema alichofanya kipindi chake cha ubunge ni kujenga ghorofa lake Njiro.
 
Naomba Cv Yako Mkuu Mbona Unasitasita Mana Naliona Jina Lako Lilivyo Kubwa Kuliko Fikra Zako Mkuu Mwana Diwani
Huyu mwenezi wa Gamba namshangaa sana hana point zaidi ya mipasho tu nashangaa leo hajaanzisha thread ya Redbrigade au muda bado. Anaeneza chadema kuliko chama chake. Alipita mwaka jana anasema Lowasa Gamba leo anapita Lowasa Jembe hata haeleweki.
 
Ni kweli mkuu na maisha ya wana Arusha yamezidi kuwa magumu kuliko kabla ya lema.

www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/819130-arusha-kinana-akosa-miradi-ya-ccm-ya-kuzindua-arusha-7.html
 
Amebaki mfuasi wake Mungi

Kama kuna watu wanafikiri kuna ccm Arusha basi atakuwa ametumia makalio kufikiri.

Kinana yupo zake Ngorongoro na Riffle MK4 anakagua tembo, mnajidanganya mnaposema yupo ziarani kukagua uhai wa chama
 
Last edited by a moderator:
Kama kuna watu wanafikiri kuna ccm Arusha basi atakuwa ametumia makalio kufikiri.

Kinana yupo zake Ngorongoro na Riffle MK4 anakagua tembo, mnajidanganya mnaposema yupo ziarani kukagua uhai wa chama

Lazima tufanye sensa ya tembo na fisi ccm wakiondoka kanda ya kaskazini
 
Inqbidi nicheke kwani huyu kinana anakaribishwa arusha na tutampokea ila kura zetu mtaziona oct zikienda ukawa. Arusha si malimbukeni wa kuhadaiwa wa karanga za kuonjeshwa. Ccm forget about arusha
 
Back
Top Bottom