kabla haujaanza kusex ulikuwa na mawazo gani kuhusu sex?
dudu ya kwanza ilikuingia mwilini ukiwa na umri gani? na je ilikuwa kama ulivokuwa unatarajia? I mean ilikuwa kama ulivokuwa unafikiria inakuwa mtu akisex?
Umemsahau -KANA-Haleluya!!
so huamini tena katika true love kabisa? hakuna mwanaume yoyote ilishakutokea ukakutana nae ukaloa au kisimi kikaanza kupiga piga chenyewe kwenye chupi? au wewe ni wallet tu?Kabla sijaanza kusex nilikuwa naamini kwenye TRUE LOVE. Na kumpata mtu mmoja, mpendane mpaka kuzeeka. And really i believed this for a very long time. Ila sahivi THUBUTUUUUUUUUUUUUUUUU! My love true love is love for MONEY AND MONEY ONLY.
Dudu bwana nilikuwa na miaka kama sio 17 basi 16. Na nilifanyiwa timing! Na ishu haikukamilikaaa nilianza kupiga mikeleleee hatariiii. Firauni yule akaondoka. Kwa kweli maumivu wanayoelezea wana ya underestimateee, kama unakatwa na kisuuuu, sitakiii kabisaa. Nawaza wanaotolewa za nyuma kama hawaendi kuchoma diclofenac sijuiiiii. Heheheeee!
leo umeuvaa uhusika haswa na maswali yako,hongera enterview inaenda vizuriso huamini tena katika true love kabisa? hakuna mwanaume yoyote ilishakutokea ukakutana nae ukaloa au kisimi kikaanza kupiga piga chenyewe kwenye chupi? au wewe ni wallet tu?
ulianza kupigwa dudu mapema sana hata form four ulikuwa bado? so far hadi leo ushasex na wanaume wangapi? na je huwa unasex mara ngapi kwa week? na huwa unasex na nani ?Kabla sijaanza kusex nilikuwa naamini kwenye TRUE LOVE. Na kumpata mtu mmoja, mpendane mpaka kuzeeka. And really i believed this for a very long time. Ila sahivi THUBUTUUUUUUUUUUUUUUUU! My love true love is love for MONEY AND MONEY ONLY.
Dudu bwana nilikuwa na miaka kama sio 17 basi 16. Na nilifanyiwa timing! Na ishu haikukamilikaaa nilianza kupiga mikeleleee hatariiii. Firauni yule akaondoka. Kwa kweli maumivu wanayoelezea wana ya underestimateee, kama unakatwa na kisuuuu, sitakiii kabisaa. Nawaza wanaotolewa za nyuma kama hawaendi kuchoma diclofenac sijuiiiii. Heheheeee!
Adabu ikikosekana.Cha ajabu haoni hata ukakasi kuandika wazazi wa wenzie vibaya naman hii
sasa huoni kwa tabia hii unajikosesha life mate partner? maana hata kama mwanaume ni tajiri sidhani kama atapenda kukufanya mama watoto wake mwanamke unaeuza papuchi .
au umeshaolewa tayari?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mimi sipigi mzingaaa. Kuhudumiwa ni part and parcel ya mahusiano yetu you cant separate the 2. Mimi sipwei maneno hata siku mojaaa.
Shuntama siifahamu, na mimi siwangiiii kabisaaa. Mwenyewe libwata toshaaa, nikisema nipulizeee si nitauaaa kabisaaa. Na mapenzi ya kumroga mtu sio mapenzi. Isitshe bwana wangu wa kudumu ni MKINGA namroga vipi kwa mfano wakati yeye mwenyewe mwanga sio kidogooo.
Mtoto tu wa 1987 ana semitrella kama 10. Japo sio mhongaji sanaaa, ila anajitahidi na ukinga wake. SEma ndo ana mabalaaa sio ya nchi hiii. Tuishie hapa kabla sijajiua nguo zaidi.
Mkinga waziri mkuee, ila wizara za mambo ya nje kama kaiwaiadaaa. Akimwaga mboga namwaga ugali.
eheheeeee sawa mama ila nakusoma . hakuna mwanamke anapenda mwanaume maskini eti? kuzaliwa familia maskini inatokea huna uchaguzi ila kuolewa na maskini hyo ni issue ingine si ndio hivo mama?Hizo ideology za wanaume wapenda uchi wa bureeee. Ukitaka kuamini hata humu JF nimepata watu wana pesa zao, na wanajua kabisaa mimi na Free Pumbu tuna alejiiiiii.
Mbona wanawake kibaooo walokole au waliotuliaaaa hata humu Jf hawapati hata mabwana wa kuwafuga achia hao life partners au wanaolewa na wanaume malaya mbwaaaa walioshindakanaa. LIFE DOESNT JUST WORK LIKE THAT. EITHER WAY LIFE FACKS US ALL.
Tena mimi ndo nina probability ya kupata mtu naemtaka sababu nafungukaaaa liveeeee hio bibieeee. Sjifumbi fumbi mpaka mwanaume ajiongezeee. Nikipata bwana basi ji ngombe la maziwaaaa. heheeee halooo. Msije kunirogaaaa mkinga ananikomesha sio kidogooo mkiniroga mtanimalizaa acha nichune nijipooze na kiboga ncholiwa na maisha.
MTU KUKUFANYA MAMA WATOTO NI KUMZIDI TU AKILI AMBACHO KWANGU NI KITU KIDOGO. ISIPOKUWA MIMI SIPENDI KUFANYA PERMANENT DECISIONS KAMA KUZAA JITUUUU, MAANA HATA LIKIFILISIKA BABA WATOTO LAKO, MZAZI MWENZIOOO, AIBU YAKO AIBU YAKE, NA MIE SIO MBEBA MSALABA, BWANA AKIFULIA NAJIONGEZAAA NAMUACHA NA BALAA LAKE. NDO MAANA HATA HAYA MAMABO YA NDOA NASITAAA SITAAA MPAKA KESHO.
Wakuje tuCab kashamuita.
ahaaa shoga una vitukokama wewe ni adui wa free pumbu ina maana papuchi yako inalipiwa sio? sasa je hela huwa unaichukua kabla au baada ya tendo? na je huwa unaidai au unaomba?
That' s my lara 1 ..[emoji106][emoji106][emoji106]Maza wangu ni zaidi ya biasharaaaa, sababu kwanza maza wangu anafanya kazi serikalini, ila mpaka chumvi ananunuliwa na mdingiiii..
Mali kubwa za kina bakhresaaa na Manji, vidogo tu kuzurura duniani kila kukicha, kula nachotaka, kuendesha, mijengo, cash bank, kwenda anakotaka mda naotaka havinipi chenga kwa kweliii hata pesa ya kufuga mabwana hata wa 5 kama ingekuwa ndo michezo yangu nanoyooo ya kutoshaaa. I can say i am financially independent simtegemei mtu hata mzaziii.
Na ieleweke i am one mazafacking hustlerrrrr kimndumnduku sitegemi papa tu kuendesha maishaaa. Nina vyanzo kibaooo. Kwanza shule nimeenda, magamba ninayo, ila pia na hustle kimjini mjini si mnajua mie mtoto wa Kino clain. Njia njia hizi za kimjini mjini napita sanaaa.
Wazazi wangu wanafanya kazi tena senior positions hawanitegemei mimi hata kidogo. Kwetu kila mtu anakula kwa urefu wa kamba yake. Namshukuru Mungu kwa hilo, kutegemeana haimooo kabisaaaaa. Sema wakihitaji msaada mkubwa nawapa. Wakiomba pesa tunaongelea million kadhaaa maana kumsaidia mtu anaejiweza haombi msaada mdogo hata siku moja. Wanajua nafanya biasharaaa, nimefanya sanaa kazi zaidi ya miaka mi 5, so wanajua pesa sikosi labda niwanyime.
Ndugu zangu hamna mwenye hela ya kunipaaa nimpe papuchi, wote tuna pesa za mboga na wengi wapiga free pumbu tu.
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]Maza wangu ni zaidi ya biasharaaaa, sababu kwanza maza wangu anafanya kazi serikalini, ila mpaka chumvi ananunuliwa na mdingiiii..
Mali kubwa za kina bakhresaaa na Manji, vidogo tu kuzurura duniani kila kukicha, kula nachotaka, kuendesha, mijengo, cash bank, kwenda anakotaka mda naotaka havinipi chenga kwa kweliii hata pesa ya kufuga mabwana hata wa 5 kama ingekuwa ndo michezo yangu nanoyooo ya kutoshaaa. I can say i am financially independent simtegemei mtu hata mzaziii.
Na ieleweke i am one mazafacking hustlerrrrr kimndumnduku sitegemi papa tu kuendesha maishaaa. Nina vyanzo kibaooo. Kwanza shule nimeenda, magamba ninayo, ila pia na hustle kimjini mjini si mnajua mie mtoto wa Kino clain. Njia njia hizi za kimjini mjini napita sanaaa.
Wazazi wangu wanafanya kazi tena senior positions hawanitegemei mimi hata kidogo. Kwetu kila mtu anakula kwa urefu wa kamba yake. Namshukuru Mungu kwa hilo, kutegemeana haimooo kabisaaaaa. Sema wakihitaji msaada mkubwa nawapa. Wakiomba pesa tunaongelea million kadhaaa maana kumsaidia mtu anaejiweza haombi msaada mdogo hata siku moja. Wanajua nafanya biasharaaa, nimefanya sanaa kazi zaidi ya miaka mi 5, so wanajua pesa sikosi labda niwanyime.
Ndugu zangu hamna mwenye hela ya kunipaaa nimpe papuchi, wote tuna pesa za mboga na wengi wapiga free pumbu tu.
Unafurahia Yale matusiya nguoni anayowatukana viongozi wakuu wa nchi au hufurahii?Na he unamshauri nini yule mama kuhusu hilo?ahsante.Usitake nifatwe na watu wasiojulikanaaa bureee. Mi sio Mange japo ni mfuasi wa Mange namba moja humu JF na hilo liko wazi kitambooo
Lara umeolewa?na kama umeolewa unawatoto wangapi?
Unajishughulisha na nini kujiingizia kipato?
Na kwanini hupendi free p