Laptop

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
844
250
Jaman naomben ushauri nataka kununua laptop.! Je nisinunue ipi (why) na nunue ya aina gani na kwann plz nsaidien. Mwenzenu nicje nikadanganywa.
 

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
844
250
Jaman naomben ushauri nataka kununua laptop.! Je nisinunue ipi (why) na nunue ya aina gani na kwann plz nsaidien. Mwenzenu nicje nikadanganywa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom