laptop


The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Likes
240
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 240 160
wadau,<br />
nahtaji kununua laptop,naomba kufahamu ni aina gani ya laptop nzuri yenye bei kuanzia 600,000 hadi 650,000 dukani? Na ni vitu gani vinazingatiwa ili kujiridhisha kuwa hii ni nzuri?<br />
2.vipi kuhusu modem kati ya hzi za voda,tgo,airtel au zantel? Ipi nzuri zaidi?<br />
Nawasilisha
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Laptop yako unataka kufanyia kazi gani? ni sawa na mtu anauliza ni gari gani nzuri...unamwambia "Harmer" au "Jaguar" kumbe anataka gari ya kupeleka watoto shule na jioni kwenda kuwachukua...

Laptop unafanyia nini??
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
labda anataka tu kwa ajili ya fecbuk...kumbe hata nokia torch ingefaa na sms za facebuk za tigo...
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Likes
240
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 240 160
Laptop yako unataka kufanyia kazi gani? ni sawa na mtu anauliza ni gari gani nzuri...unamwambia &quot;Harmer&quot; au &quot;Jaguar&quot; kumbe anataka gari ya kupeleka watoto shule na jioni kwenda kuwachukua...<br />
<br />
Laptop unafanyia nini??
<br />
<br />
kaka,ni kwa ajili ya shule zaidi,nafanya Bsc.in Geoinformatics/GIS,course imekaa ki computer science zaidi,ili niwe expert mzuri nafkir nikiwa na mashine,ntaelewa kazi vizuri zaidi mkuu!
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Likes
240
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 240 160
labda anataka tu kwa ajili ya fecbuk...kumbe hata nokia torch ingefaa na sms za facebuk za tigo...
<br />
<br />
niko serious mkuu! Stop kiddin'
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,546
Likes
210
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,546 210 160
angalia ram,hdd na processor,ukipata ya ram kuanzia 512 mb,processor ya kuanzia 1.6ghz na hdd kuanzia 80gb si mbaya sana,kama hutojali ni pm tuchonge zaidi!
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Likes
240
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 240 160
angalia ram,hdd na processor,ukipata ya ram kuanzia 512 mb,processor ya kuanzia 1.6ghz na hdd kuanzia 80gb si mbaya sana,kama hutojali ni pm tuchonge zaidi!
<br />
<br />
poa
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,495
Likes
3,751
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,495 3,751 280
Utapata Laptop Dell aspiron..modem kama uko mikoani TTCL, Kama uko Dar Airtel.
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
816
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 816 280
Laptop yoyote mpya ambayo ina RAM 2GB itakufaa kama haufanyi anything processor au graphics intensive, personally nakushauri uwe na RAM at least 4GB kuenjoy matumizi. Siri moja ya kompyuta itakayokutosheleza miaka mingi ni iwe na RAM as much as possible au iwe na uwezo wa kuongeza RAM baadae, so nakushauri 4GB ambayo iko upgradable to 8GB. Size ya kawaida 15inch ndo naona zinafaa ikiwa ndogo inachosha kutumia ikiwa kubwa inakuwa nzito sana hautataka kuibeba.


Ukishapata list ya laptops unazotaka nenda Amazon.com na NewEgg.com zitafute kisha angalia reviews, utajua mazuri na mabaya yake.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Likes
240
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 240 160
Utapata Laptop Dell aspiron..modem kama uko mikoani TTCL, Kama uko Dar Airtel.
<br />
<br />
ipo fresh mkuu?,au bas tu kwavile pesa yangu haitoshi nin...
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Likes
240
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 240 160
Laptop yoyote mpya ambayo ina RAM 2GB itakufaa kama haufanyi anything processor au graphics intensive, personally nakushauri uwe na RAM at least 4GB kuenjoy matumizi. Siri moja ya kompyuta itakayokutosheleza miaka mingi ni iwe na RAM as much as possible au iwe na uwezo wa kuongeza RAM baadae, so nakushauri 4GB ambayo iko upgradable to 8GB. Size ya kawaida 15inch ndo naona zinafaa ikiwa ndogo inachosha kutumia ikiwa kubwa inakuwa nzito sana hautataka kuibeba. <br />
<br />
<br />
Ukishapata list ya laptops unazotaka nenda Amazon.com na NewEgg.com zitafute kisha angalia reviews, utajua mazuri na mabaya yake.
<br />
<br />
thanx mkuu
 
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
383
Likes
4
Points
35
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
383 4 35
Kaka iyo Bsc GIS ni bongo hapa? Chuo gani?! Last time naulizia walikua Ardhi wanatoa diploma tu
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,695
Likes
240
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,695 240 160
Kaka iyo Bsc GIS ni bongo hapa? Chuo gani?! Last time naulizia walikua Ardhi wanatoa diploma tu
<br />
<br />
ni hapohapo ardhi,sasa wanatoa degree since 2007 mkuu,last year ndo ilikuwa first grd yao! Kwani vipi mkuu,imekaa njema eeh,bt ni miaka mi4!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,608