LAPTOP YA KUKODI KWA MIEZI 3 INAHITAJIKA HARAKA

LAPTOP YA KUKODI KWA MIEZI 3 INAHITAJIKA HARAKA

LIFE HELP

Senior Member
Joined
Nov 29, 2012
Posts
149
Reaction score
71
Yeyote mwenye laptop ya kukodisha kwa miezi 3 tuwasiliane hapa hapa au PM
Iwe angalau na Window 7 or better
Iwe na uwezo wa kutunza charge angalau 1 Hr yaani battery yake nzuri
Processor core i3 au zaidi, iwe na microsoft office , ant virus n.k

Matumizi ni mwanafunzi wa chuo kikuu
 
Kwann usinunue yako?
Yeyote mwenye laptop ya kukodisha kwa miezi 3 tuwasiliane hapa hapa au PM
Iwe angalau na Window 7 or better
Iwe na uwezo wa kutunza charge angalau 1 Hr yaani battery yake nzuri
Processor core i3 au zaidi, iwe na microsoft office , ant virus n.k

Matumizi ni mwanafunzi wa chuo kikuu
 
Laptop/computer ya mtu nahisi ni kama nguo ya ndani ya mtu
 
Back
Top Bottom