LAPTOP USED INAUZWA BEI YA JIONI TU

LAPTOP USED INAUZWA BEI YA JIONI TU

chuma jr

Member
Joined
Oct 17, 2015
Posts
89
Reaction score
138
FB_IMG_1532432014294.jpg
IMG-20180725-WA0000.jpeg
IMG-20180725-WA0000.jpeg
Laptop used inauzwa ni Dell latitude 2100 processor ni 1.6GHz Windows 7 mashine ipo vizuri sana haina tatizo lolote hata kidogo mashine ni nzima kila sector unaikagua kabla ya kuichukua bei ni ya jioni kama nilivyosema naanza na Tshng 200,000/= negotiable unaweza kuleta ofa yako ikilipa tunafanya biashara.
Nicheki kwa namba hizi 0746862603
 
Mbona hujasema hard drive ni ngapi? Hujasema upo Tz au Nje ya Tz, Hujasema mkoa ulipo, hujasema betri linadumu kwa muda gani.

Anyway kwa atakayenunua kama itakua chini ya GB 320 nimuuzie yangu. Haina case wala waya so ni kuchomekwa tu kwenye mashine.

Tsh 40,000.
 
Ram ni 2Gb then HDD ni 250 front camera ipo betri saa 1 na 30 inadumu nipo Dar es salaam mkoani nakutumia pia
 
Mbona hujasema hard drive ni ngapi? Hujasema upo Tz au Nje ya Tz, Hujasema mkoa ulipo, hujasema betri linadumu kwa muda gani.

Anyway kwa atakayenunua kama itakua chini ya GB 320 nimuuzie yangu. Haina case wala waya so ni kuchomekwa tu kwenye mashine.

Tsh 40,000.


Haaa.!
Au nimeona vibaya
 
Back
Top Bottom