Laptop display imegoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop display imegoma

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sizinga, Dec 2, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Duh hili tatizo sijawahi kulioana ndio kwanza mara ya kwanza kunitokea. Yaani ni kama zile taa zinazoleta mwana kuona kwenye screen ya laptop zimezimika, kwa hiyo mpaka nichungulie sana ndipo naona icon na maneno, sasa sijui nitaziwasha vp hizo taa za pepmbeni. Button ya mwanga nimeongeza hadi mwisho lakini lap ina giza bado. AU ndo kusema display imekufa?? Hembu mwenye kujua anipe ushauri how to proceed coz inaninyima raha sana.
    My Regard


    [​IMG]
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Peleka kwa fundi akakubadilishie hizo taa
     
  3. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 2,241
    Likes Received: 2,352
    Trophy Points: 280
    Jaribu kubadilisha RAM, hata mimi nilikuwa natatizo kama la kwako nikabadilisha RAM mambo yakawa poa.

     
  4. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna kibutton pembeni kwenye maungio ya screen ya laptop kinafanya laptop screen izimike wakati ukifunga lid,jaribu kukiangalia kinaweza kikawa kimedumbukia ndani .
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,357
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mhh!
    @sinziga ..hebu jaribu kuunga external monitor alafu washa, kama itaonyesha vzr basi tatizo lipo kwenye display inabidi kubadili
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Ni PC ya brand gani?
    Wakati mwingine huwa inahitaki kurekebisha kidogo settings kwenye BIOS na mambo yanakuwa sawa.
    Kama uko Dar fika Orange, wanarekebisha such problems kwa sh. elfu 50.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,856
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kama unafanikiwa.kwa mbali kuona icons,then tube light ktk display imeungua,au invetory yake imekufa.ni PM nikupe namba ya fundi ambaye atakutengenezea hiyo display
     
  8. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Leo Doctor kapatwa na mafua!
    Pole sana ndugu yangu Sinzinga, mimi nimepita tu kidogo kukujulia hali!
    Maana haya mambo yenu ya IT na mimi mbali mbali.

    Good luck bro.
     
Loading...