matamauruke
JF-Expert Member
- Jan 18, 2016
- 348
- 211
Hivi wewe ndo preta?
Hivi wewe ndo preta?Huyo kwenye avatar ni wewe?
Kama nilivyo sema nilipenda profile picha yake ya mwanzoni.Hapana, mimi ni mume wa Preta ulikua unasemaje labda?
Bado ipo mkuu ?land rover 109 short chassis petrol engine inauzwa inatakiwa 2.5 million iko vizur barabarani inatembea kama unaitaj weka contact nikutafute
Hakuna gari ya kizamani ambayo haitumii mafuta kama 109,hii is da best everAaaaah, imepitwa na wakati. Mafuta debe kws kilometa chache. Ni kweli kuwa ni imara, bati tupu, na ina nguvu sana. Bei iliwekwa ni reasonable. Kwa vijijini it's very ideal. Spares ni nyingi mno. Ila kwa sisi watoto wa mjini hakuna kitu hapo.
Vipi unanua Landrover 109 ninayo nauzaHebu weka picha niwe dalali.Kama nzuri utapata 5m na mimi nitakula 8m.Nitaipeleka Naivasha hapo kenya.
land rover 109 short chassis petrol engine inauzwa inatakiwa 2.5 million iko vizur barabarani inatembea kama unaitaj weka contact nikutafute
Hakuna gari ya kizamani ambayo haitumii mafuta kama 109,hii is da best ever
Jino moja ndo nnMimi nnayo 109 Landrover ya diesel. Inatembea engine ni jino moja inawaka
Weka picha tuone hali yake.Mimi nnayo 109 Landrover ya diesel. Inatembea engine ni jino moja inawaka