Land cruiser gx v8 inauzwa

PastorA

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
350
500
Habari zenu wana JF kama Heading inavyojieleza Gari aina ya Land Cruiser GX V8 inauzwa kwa bei poa kabisa ya Mil.115 lakini pia maongezi yapo na bei inaweza kupungua kidogo kutokana na hali ya sasa.
Karibuni sana.

IMG-20171208-WA0010.jpg
IMG-20171208-WA0011.jpg
IMG-20171208-WA0012.jpg
IMG-20171208-WA0007.jpg
IMG-20171208-WA0008.jpg
IMG-20171208-WA0009.jpg
IMG-20171208-WA0006.jpg
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,909
2,000
Aisee, chuma kimesimamia kucha! Halafu ni manual transmission...

Anyway.. Kila la kheri Mkuu.
 

JETM

JF-Expert Member
Aug 13, 2016
437
500
Chuma kimetulia ila vyuma vimekaza mkuu kila la kher
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
7,399
2,000
ichi ndo chuma sasa cheki kilivyosimama ila kwa mie ntakila kwa macho tu na vyuma vilivyokaza dah, umasikini mbaya sana
 

Sumu

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
6,889
2,000
Mimi matangazo yangu ni ya TECNO huko umeenda mbali sana mkuu.
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
12,045
2,000
napata nyumba sita mjini hapa za watu waliokopa benki na kushindwa kulipa kwa pesa iyo
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,685
2,000
Khaa! Mkuu, unanitamanisha nikavamie benki... Ukisikia kuna tukio la uporaji limetokea leo basi ujeu ni mimi na hii yote ni kwa sababu ya hii ndinga! :D
 

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
2,582
2,000
Habari zenu wana JF kama Heading inavyojieleza Gari aina ya Land Cruiser GX V8 inauzwa kwa bei poa kabisa ya Mil.115 lakini pia maongezi yapo na bei inaweza kupungua kidogo kutokana na hali ya sasa.
Karibuni sana.

View attachment 646397 View attachment 646398 View attachment 646399 View attachment 646400 View attachment 646401 View attachment 646402 View attachment 646403
Ukisikia mwanaume mashine,basi ujue ni kumiriki mambo kama haya,
Salute kwa mmbabe atakae chukua hii mashine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom