Lameck Lawi ni mali ya Azam FC

Lameck Lawi ni mali ya Azam FC

DuaZaMama

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2025
Posts
1,882
Reaction score
4,153
Ni rasmi, beki kinda Lameck Lawi amesaini mkataba wa miaka miwili kujiunga nasi kwa ajili ya msimu ujao

Mchezaji wa Coastal Union, Lameck Lawi amemwaga wino wa kuitumikia Azam FC kwa mkataba wa miaka miwili.

Msimu wa 2024/25 wakati unaanza Simba ilitangaza kumsajili mchezaji huyo kutokea Coastal Union lakini usajili huo uliota mbawa baada ya kuonekana kuwa biashara kati ya vilabu hivyo viwili kutomalizika vizuri.
Screenshot 2025-07-03 231338.png


1751573771353.png
 
Huyu mzimu unaoisha sidhani kama kuna mechi alicheza, hapa wamesajili garasa!
 
Huenda hufatilii ligi ila kacheza asilimia 80 ya mechi za coastal (kostali)
Sio beki mbaya ila atahitaji sana kuwa na mendoza
Sasa jamaa anaangalia mechi za Yanga tu ikicheza atamuona wapi huyu anacheza?
 
Bado ana safari ndefu ya kujiimarisha ili awe bora. Binafsi namuona kama mlinzi wa kati mwenye hulka ya ukamiaji zaidi awapo uwanjani, kuliko kipaji.
 
Back
Top Bottom