Kwenye mahusiano Wengi wanakosea hapa.

Kwenye mahusiano Wengi wanakosea hapa.

Man in black

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Posts
361
Reaction score
378
Habari za jioni JF.
Leo nimeona niwaletee hii naaimini unaweza kupata chochote hapa.
Miongoni mwa malengo ya mtu anapokua kwenye mahusiano ni kutaka kumfaham vizuri yule mwenza wake, kumuelewa nini anapenda nini hapendi hata wakati mwingine ku-anticipate nini anawaza.
Well i think hapo ndo chanzo cha matatizo yanapoanzia, labda niulize why would you know someone that much!??? If you love someone just love them, unataka kumfaham mtu ili umuumbe au!?? Lets not be perfectionists. Binadamu ni kiumbe very sophisticated, yuko na systems nyingi sana na connections na watu wa kila aina, huwezi ukajua kila kitu kuhusu yeye, kujaribu kufanya hivyo mi kutafuta disappointments za bure baadae. Kama umependea macho badi thats it, kama the way she talks thats it, kujifanya wajuaji kumfukunyua mtu hadi tumjue vizuri ndo matatizo yanaanzia hapo.
Deal with what you have.
Nimemaliza, Stay safe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Who is going to accept my incomplete

mpuuzi mpuuzi tu
 
Kuna vya kuchunguza kama kweli una longterm plan na mwenzi wako:

1. Historical background yake.
2. Magonjwa ya kurithi ktk ukoo wake.
3. Personality yake.
4. Ambitions zake.
5. Ongezea

Ambavyo sio vya kuchunguza/sio vya muhimu:

1. Sexual relationship history yake.
2. Economic capability ya ukoo wake.
3. Ongezea
 
Lazima nichunguze msambwanda wake ni OG au wa kichina.
Habari za jioni JF.
Leo nimeona niwaletee hii naaimini unaweza kupata chochote hapa.
Miongoni mwa malengo ya mtu anapokua kwenye mahusiano ni kutaka kumfaham vizuri yule mwenza wake, kumuelewa nini anapenda nini hapendi hata wakati mwingine ku-anticipate nini anawaza.
Well i think hapo ndo chanzo cha matatizo yanapoanzia, labda niulize why would you know someone that much!??? If you love someone just love them, unataka kumfaham mtu ili umuumbe au!?? Lets not be perfectionists. Binadamu ni kiumbe very sophisticated, yuko na systems nyingi sana na connections na watu wa kila aina, huwezi ukajua kila kitu kuhusu yeye, kujaribu kufanya hivyo mi kutafuta disappointments za bure baadae. Kama umependea macho badi thats it, kama the way she talks thats it, kujifanya wajuaji kumfukunyua mtu hadi tumjue vizuri ndo matatizo yanaanzia hapo.
Deal with what you have.
Nimemaliza, Stay safe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kuna vya kuchunguza kama kweli una longterm plan na mwenzi wako:

1. Historical background yake.
2. Magonjwa ya kurithi ktk ukoo wake.
3. Personality yake.
4. Ambitions zake.
5. Ongezea

Ambavyo sio vya kuchunguza/sio vya muhimu:

1. Sexual relationship history yake.
2. Economic capability ya ukoo wake.
3. Ongezea
Hoja bora kuliko zote na ni jibu lililoshiba haswa.

"Time is wealthy when it's timed consecutively"



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika regular threads mtu angeandika ''mchunguze mpenzi wako vizuri kabla ya kuwa commited kwenye long term relationship'' we all know that. In this thread we speak things differently Kinacholeta shida ni pale unapodhani umemchunguza mtu vizuri unamfaham, then to your suprise buumshakakalaka...unaishia kusema sikutegemea kama angefanya hivi.
guys, people have secrets, a lot of them na sio kila siri lazima uijue au ni against you, kama ni kufanyiwa kitu kibaya hata mtu wa karibu unaemfaham vizuri anaweza kukufanyia vibaya, when we think we know people we become vulnerable, we relax,we surrender our right to doubt. Tuelewane vizuri Kuna vile vitu basic ambavyo as partners lazima utavijua bila hata ya kuchunguza, ninachopinga mimi ni kule kufukunyua vitu, hata ambavyo havipo kabisa, utanaka kumjua vizuri ili ufanyeje??? wewe ni nni hadi umfaham vizuri binadamu mwenzio??? if you love them....love them.
 
Back
Top Bottom