Waridi
JF-Expert Member
- Mar 30, 2008
- 1,025
- 174
Waheshimiwa wabunge wa Bunge la JMT na hata wawakilishi wa katika baraza huko Zanzibar. Salamu.
Napenda kwanza kuwakumbusha kwamba sisi wapigakura wenu tulipowachagua hatukuwapa ufalme bali tuliwadhamini tu. Cheo ni dhamana ati.
Tuliwapa muda wa miaka mitano kututumikia. Kama mlifanya vema tutawarudisha Dodoma. Si mmesikia ya Filikunjombe?
Lakini kama mmechemka, kumbuka hamna hati miliki. Acheni kulalamika faulo mnapoona warithi wenu watarajiwa wanaibuka na kupitapita. Kama hukufanya la maana, huponi wimbi la UKAWA!
After all, ninyi wa CCM mwenyekiti wenu taifa amekwisha kuruhusu waweka nia kupitapita. Komredi Kinana hali kadhalika. Kwa hiyo, malalamiko yenu na vitisho vyenu ni kilio cha samaki. Kama mlitaka kutetea nafasi zenu, dawa ilikuwa moja tu; maendeleo kwa wananchi, basi.
Mmesikia akina Mhe. wa jimbo la nanilii, huko Arusha na Manyara?
Napenda kwanza kuwakumbusha kwamba sisi wapigakura wenu tulipowachagua hatukuwapa ufalme bali tuliwadhamini tu. Cheo ni dhamana ati.
Tuliwapa muda wa miaka mitano kututumikia. Kama mlifanya vema tutawarudisha Dodoma. Si mmesikia ya Filikunjombe?
Lakini kama mmechemka, kumbuka hamna hati miliki. Acheni kulalamika faulo mnapoona warithi wenu watarajiwa wanaibuka na kupitapita. Kama hukufanya la maana, huponi wimbi la UKAWA!
After all, ninyi wa CCM mwenyekiti wenu taifa amekwisha kuruhusu waweka nia kupitapita. Komredi Kinana hali kadhalika. Kwa hiyo, malalamiko yenu na vitisho vyenu ni kilio cha samaki. Kama mlitaka kutetea nafasi zenu, dawa ilikuwa moja tu; maendeleo kwa wananchi, basi.
Mmesikia akina Mhe. wa jimbo la nanilii, huko Arusha na Manyara?