Kwann timu za misri tu

Kwann timu za misri tu

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Posts
2,280
Reaction score
1,366
Imekua kawaida kwa timu za misri kupangiwa kuja kucheza afrika mashariki hasa Tanzania...

Kuna mtu mmoja liwahi kuniambia kuwa huwa wanaomba CAF kupangiwa huku cz hakuna ushindani sana Wa soka ni rahisi wao kuvuka hatua za mbele

Na yote haya huwa wanapangwa baada ya kuwa mabingwa Wa afrika kwan baada ya kupambana sana wanataka urahisi kwa kuzikimbia timu za nchi za magharibi...

Rejea timu zote za kiarabu zimekuja hapa zikiwa mabingwa watetezi
 
Zinafika fainali kwa kuzifunga timu za East Africa?????????????????
 
Zinafika fainali kwa kuzifunga timu za East Africa?????????????????

Hujaelewa..wakiwa mabingwa watetezi wakianza na timu za magharibi huwa wanapaniwa sana.
Fuatilia timu hizi kipindi zimekuja Tanzania .....au Kenya...
 
Imekua kawaida kwa timu za misri kupangiwa kuja kucheza afrika mashariki hasa Tanzania...
F
Kuna mtu mmoja liwahi kuniambia kuwa huwa wanaomba CAF kupangiwa huku cz hakuna ushindani sana Wa soka ni rahisi wao kuvuka hatua za mbele

Na yote haya huwa wanapangwa baada ya kuwa mabingwa Wa afrika kwan baada ya kupambana sana wanataka urahisi kwa kuzikimbia timu za nchi za magharibi...

Rejea timu zote za kiarabu zimekuja hapa zikiwa mabingwa watetezi
Na mbona hujajiuliza mkuu kwann timu za tznia hupangiwa na comoro first game zao!mm nahis ni kuwa vinatezamwa viwango vya ubora vya nchi kwa nchi and then wanafanya draw,na ukiangalia kwa makini mechi za awal wanaanza vibonde kwa vibonde watoane wenyewe kwa wenyewe ndio maana nchi zenye viwango vizur vya soka huwa hawachezi mechi za mwanzo huwa wanasubir mshindi wao wanaanza moja kwa moja kwenye mechi ya pil,hata timu za taifa huwa hvyo kuna zingine huanza na mtoano na zingine zinaanza moja kwa moja kwenye makundi,hatuonewi ndio hatua tunazotakiwa kupita.
 
Back
Top Bottom