Kwanini wanawake msingekuwa mnajiheshimu mkaolewa mkiwa mabikra?

Kwanini wanawake msingekuwa mnajiheshimu mkaolewa mkiwa mabikra?

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Posts
476
Reaction score
413
Hivi kwa mabinti kuna ulazima gani wa kuanza mapenzi mapema? Kwanini msingejiheshimu na kukaa mpaka kuolewa mkiwa mabikra?

Unajua mwanaume angekuheshimu sana kama anakuja kukuoa anakuta hujatumika kwa njia yoyote. Hii inaleta dharau kuoa used unayojua kabisa huyu alishatumika.

Kama kule kwa mfalme Mswati wale mabint kiukweli wanajitunza sana wanavutia kuanzia maungo yao unaona kweli binti chuchu zilivyosimama. Sasa kwa mabinti wa huku kwetu binti Ander 18 chuchu saa kumi na mbili zishakua ndala...

Kiukweli ingekuwa sifa na heshima kama mngejitunza mkaolewa mabikra
 
Baadhi ya wanawake wamejikuta wakiangukia kwenye mikono ya wanaume wasio waaminifu na bila kutambua hilo binti akajikuta akimuamini sana huyo mwanaume mpaka kukubali kufanya naye mambo yote ikiwa ni pamoja na kumkabidhi usichana wake...Tatizo linakuja jamaa akishatimiza lengo lake tu ndo anaonyesha true color yake...Msichana anabaki ana-regret ila ndo ishakuwa too late...Hakika wakati mwingine nawaonea huruma sana wanawake..Unakuta yeye anampenda mtu kwa dhati sana wakati jamaa anam-fake tu dada wa watu..
 
Kweli nyani haoni kundule.....hii kitu ya ubikra ili ifanikiwe inabidi pande zote mbili yani ke na me ziwajibike kwa nafasi zao mkuu.....lakini kwa dunia ya sasa ni vigumu sana maana kwanza sio wote watakaokuolewa au kuoa pia ushawishi wa utandawazi inafanya hilo swala kuwa gumu
inaonekana unasaka bikra Mkuu usikate tamaa wapo japo wachache.....
 
Kweli nyani haoni kundule.....hii kitu ya ubikra ili ifanikiwe inabidi pande zote mbili yani ke na me ziwajibike kwa nafasi zao mkuu.....lakini kwa dunia ya sasa ni vigumu sana maana kwanza sio wote watakaokuolewa au kuoa pia ushawishi wa utandawazi inafanya hilo swala kuwa gumu
inaonekana unasaka bikra Mkuu usikate tamaa wapo japo wachache.....
akiipata ntagharamia harusi yake 100%
 
na nyie kwanini mnatutongoza na kugegeda wakati mnajua hamtuoi???
na tungekua tunaolewa mabikira
wanaume wangekua wanachepuka kuliko sasa hivi..
 
We jamaa we sijui umekula maharage ya wapi? Sasa ikiwa hivyo tupige nyeto?
 
kwan wakuu anaetoa bikra si kidume!!

apo namaanisha wanaume ndo mwanzo wa kuharibu mipango ya bikra ku move on until marriage
 
  • Thanks
Reactions: THT
Back
Top Bottom