watu weweeeee! Hivi na wewe unajiita mwanamke kweli? Mtu mwenyew unanuka uvundo kama beberu limelowa na mvua sababu ya kut o*m bwa usku kucha utajiuza mpaka ukome. Kwanza huoni kuwa upo tofauti na wenzako? Tangu umejiunga hujamaliza hata miez miwili unaanza kuleta ukahaba wako. Kisa hujalipwa baada ya kupigwa mtungo unaanza kutuletea uharo hapa. Unalaana kahaba ww tatzo uliingiliwa na babaako ndio maana unatembeza uke wako huku.
shabiki asie na timu naangalia mapambano tu!
Miaka yako 64 haiendani ata kdogo na maneno yako !!!...of all wewe hupaswi kuni lecture a bit mpyuuu...nimepitia posts zako aiseeee....wonders never ends!!!...
Duuh we kweli utamuweza mim alinitukana tangu majuzi had nikakoma.. Cha ajabu kila mtu anamuona siyo mstaarabu halafu yeye anajiita bonge la mwanamke mwenye heshima.. Uhm mim huyo akiwa mke wangu namtudisha kwao immediately
Huyu mama ni shetani... Sijui ameshazaa au la maana anatapika maneno kama kichaa vile... She is out of her mind.. Kila mahali anajibu maneno ya chooni, ni maneno ya kunya
Duuh we kweli utamuweza mim alinitukana tangu majuzi had nikakoma.. Cha ajabu kila mtu anamuona siyo mstaarabu halafu yeye anajiita bonge la mwanamke mwenye heshima.. Uhm mim huyo akiwa mke wangu namtudisha kwao immediately
haahaa! Mzee wetu inaonesha ww ni kichwa sana kwenye mabo hayo........ Nmeona umejaribu kuongea ukweli ambao unafichwa na hawataki kuukubali. Kweli ww kama Warioba
Aspirin au babu: hili janamke linaongea hovyo balaa khaa! Hili bila shaka linajiuza kama sio malaya la uwanja wa fis sijui coz halina haya kukutukana hadharan. Au linaingiliwa kinyume na maumbilee@@@@@ kwaheri kahaba anza na mm sasa kwi kkwi kwiiiiiiiiii.
Hahaha Warioba nimevamiwa na Spika Makinda basi vurugu tupu
hahahaaaa! Lakin nampongeza bwana Makomana kwa kutuondolea yule mwanamke alikuwa anajifanya anajua kuongea sasa kaguswa kidogo tu huyooo kapotea. Bora sasa hvi panakalika
hahahaaaa! Lakin nampongeza bwana Makomana kwa kutuondolea yule mwanamke alikuwa anajifanya anajua kuongea sasa kaguswa kidogo tu huyooo kapotea. Bora sasa hvi panakalika
Kweli kabisa. Itabidi niombe contacts za Makomana, ili vishakubimbi vikileta za kuleta niviripoti kwake ASAP avifanyie kazi.
Asprin Mgirik@Muke ya muyahudi and e.t.c Naomba tusameheaneni jamani,
Sio vizuri kulumbana,ni hekima tu kuelimishana,Najua kila mtu ana kiwango chake cha uvumilivu,
Nami kwa niaba ya Wote Walokwazana Kwa Huu Uzi Wangu,Nawataka Radhi..
Kwa sisi Wakristo huu ni mwezi wa kujitafakari,hivyo basi ni muhimu kusameheana
Uuwhhh..outing ya Leo ilikuwa si muchezoo..anyway am back jamani nilikuwa na muyahudi wsh unajua mume yangu weekend ina anzaga ijumaaa..yaan nime enjoyyyy ata sikuwa na mda na MMU... kna mtu kani pm uku hapakariki watu ni muke ya muyahudi tuu midomon mwaoo...hehehee siamini siku nzima nimewakaa vchwani hahahaaah haya nambieni kunani?atakae waji Ku reply mbili tatu naeza kujibu sivyo mutanisamehee ..feeling tired na beb yangu ananingoja tukarestiiiii...heheheheh aisee
hahahahaaaaaaaaaa! Acha kutudanganya ww mwanaume gan wakukuvumlia ww kutoka na ww out kwajins unavyotema. Hivi unamjua fungo ww anavyonuka? Unaweza kkujifungia naye ndan kweli?