Kwanini ulipe monthly charge!?

yahoocom

JF-Expert Member
Jul 11, 2016
330
500
Habarini za jioni; nmekutana na thread mojawapo inatoa malalamiko kuwa CRDB imeongeza monthly maintanance fees! Yaani pesa ya kwako waitumie kuzalishia na bado uwalipe tena! Kuna sababu watu watumie NMB CHAP CHAP A/C Ni akaunti ambayo kiukweli naifurahia; hakuna makato ya ajabu ajabu yaan mpaka nitoe hela ndo naona makato kuna siku moja nmetoa laki 3 na nusu kwa 900. Watu tuwe wafuatiliaji tusiwe watu wa kulalamika tu; mie kwa sasa nnaona hata mitandao ya simu wananiibia kama hiyo laki3 ningechajiwa karibu elfu5.
 

yahoocom

JF-Expert Member
Jul 11, 2016
330
500
Kwa hiyo haina makato ya mwezi hiyo chapchap??
Mkuu hii akaunt haina chaj ya kila mwezi ilinibidi niangalie pia kikaratasi chake lakin pia kinasema wanatoa faida ya 5% yenyewe sijaiona lkn makato imenifurahisha!
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,853
2,000
Mkuu hii akaunt haina chaj ya kila mwezi ilinibidi niangalie pia kikaratasi chake lakin pia kinasema wanatoa faida ya 5% yenyewe sijaiona lkn makato imenifurahisha!
vipi..hata usipoweka hela kwa muda mrefu let say miezi 6..ukija kuweka hamna tozo kubwa?
 

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
2,910
2,000
Habarini za jioni; nmekutana na thread mojawapo inatoa malalamiko kuwa CRDB imeongeza monthly maintanance fees! Yaani pesa ya kwako waitumie kuzalishia na bado uwalipe tena! Kuna sababu watu watumie NMB CHAP CHAP A/C Ni akaunti ambayo kiukweli naifurahia; hakuna makato ya ajabu ajabu yaan mpaka nitoe hela ndo naona makato kuna siku moja nmetoa laki 3 na nusu kwa 900. Watu tuwe wafuatiliaji tusiwe watu wa kulalamika tu; mie kwa sasa nnaona hata mitandao ya simu wananiibia kama hiyo laki3 ningechajiwa karibu elfu5.
Mi natumia CBA na wao hawana makato kabisa

Sent from my TECNO_W4 using JamiiForums mobile app
 

Ze General

JF-Expert Member
May 10, 2014
1,478
2,000
Endelea kufanya marketing utapata bonus mwezi huu, tatizo wayu siku hiz hawana pesa zakuweka bank
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom