Kwanini udanganye unapopiga au kupigiwa simu????


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Wana jf,katabia haka kameshika hatamu hasa baada ya teknolojia ya mawasiliano kukua,,,,,sijui kama ni jambo jema unapowasiliana na mtu ukaamua kumdanganya,,,,,,chukulia mfano huu ambao naushuhusdia sasa lakin nimeshaushuhudia sana binti amepigiwa simu halafu nadhan akaulizwa upo wapi???yeye akajibu
NIPO HAPA MOROCCO,ki ukweli daladala ilikua haijatoka hata ndani ya kituo cha mwenge!!!!!kwakweli uongo haufai,,,,anaweza akakutega kidogo tu huyo unaemdanganya then ukajikuta unahunyahunya tuuu.......simaanish kuwa wanaodanganya ni wasichana uuu
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Tena kwa dar na folen hii sidhan kama ukimwambia mtu ukweli atakukasirikia,,,,hasa kama upo kwenye daladala au private transport
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Cku hizi imekuwa fashen kudanganya.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,478
Likes
3,063
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,478 3,063 280
Na wakati mwingine mtu anadanganya bila sababu yoyote ya msingi. Binafsi kama nipo na mtu halafu akapigiwa simu na kudanganya mbele yangu huwa na mimi napoteza imani nae tena....maana kama anadanganya wengine nini kitamzuia kunidanganya na mimi.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Sure,,,,,,yaani anaongea kwa nguvu now tupo morroco amepigiwa anasema yupo MKWAJUNI,,,,,,hahahahaaaa SIM HIZI
Na wakati mwingine mtu anadanganya bila sababu yoyote ya msingi. Binafsi kama nipo na mtu halafu akapigiwa simu na kudanganya mbele yangu huwa na mimi napoteza imani nae tena....maana kama anadanganya wengine nini kitamzuia kunidanganya na mimi.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
mwache adanganye tu mana sasa bila uongo mambo hayaendi kabsaaaa
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,847
Likes
107
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,847 107 160
Wana jf,katabia haka kameshika hatamu hasa baada ya teknolojia ya mawasiliano kukua,,,,,sijui kama ni jambo jema unapowasiliana na mtu ukaamua kumdanganya,,,,,,chukulia mfano huu ambao naushuhusdia sasa lakin nimeshaushuhudia sana binti amepigiwa simu halafu nadhan akaulizwa upo wapi???yeye akajibu
NIPO HAPA MOROCCO,ki ukweli daladala ilikua haijatoka hata ndani ya kituo cha mwenge!!!!!kwakweli uongo haufai,,,,anaweza akakutega kidogo tu huyo unaemdanganya then ukajikuta unahunyahunya tuuu.......simaanish kuwa wanaodanganya ni wasichana uuu
sasa kama unayewasiliana naye ni mwongo, kwa nini na wewe usidanganye ili mbalance mambo?
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Utajuaje kuwa unaewasiliana nae ni muongo???au anakudanganya kwa wakat huo????mfano huyu dada yeye alipopigiwa sim akamwambia mwenzie kua yupo moroko kumbe mwenge hatujatoka,,,,,,,tunafika moroko kwa bahat akaulizwa tena upo wapi????akajibu kuwa yupo MKWAJUN,,,,,,,,It means yule wa upande wa pil hakujua kama anadanganywa
sasa kama unayewasiliana naye ni mwongo, kwa nini na wewe usidanganye ili mbalance mambo?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
919
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 919 280
Tena madriver taxi ndio wamekubuhu kabisa katika hii fani ya uongo!Utasikia ndio nakata hii kona hapa karibu nafika,huku hayupo kabisa hayo maeneo,ndio kwanza anamshusha mteja mwingine!!Tubadilike !!
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Ili uweze kufanikisha jambo ulilokusudia kulifanikisha.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Duuu mdau kweli una uzoefu nao,,,,,nnae ndugu yangu taxi driver ndo zake,,,,,ukimuuliza anasema NI SEHEMU YA MAADILI YA KAZI
Tena madriver taxi ndio wamekubuhu kabisa katika hii fani ya uongo!Utasikia ndio nakata hii kona hapa karibu nafika,huku hayupo kabisa hayo maeneo,ndio kwanza anamshusha mteja mwingine!!Tubadilike !!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
674
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 674 280
Uongo haufai, kuna mwingine alipigiwa simu akadanganya yupo nyumbani akaambiwa ageuke nyuma!...... (malizia mwenyewe kilichotokea)
 
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
961
Likes
25
Points
35
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
961 25 35
Uongo haufai, kuna mwingine alipigiwa simu akadanganya yupo nyumbani akaambiwa ageuke nyuma!...... (malizia mwenyewe kilichotokea)

Teh teh teh. Ila wanakera sana hawa watu waongo
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Watu kupenda kudanganya imekuwa ni mazoea, siku hizi mtu haoni aibu hata kidogo kusema uongo kwenye simu za viganjani,(MOBILES) mAONI YANGU mtu yeyyote anayedanganya si mkweli, wala mwaminifu kwa lolote. " Ukweli ni sehemu muhimu sana ya maadili mema." na ukweli hujitenga na uongo popote pale.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,196
Likes
2,037
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,196 2,037 280
serikali ndiyo ilyoanza kudanganya,wakafuata wabunge sasa mawaziri, sie twaiga ati! waliposema kila ziwa kutoa meli ziko wapi, Ngeleja alisema mwisho mwezi wa tisa umeme uko wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,251,171
Members 481,585
Posts 29,760,816