Kwanini tunazalilishana kiasi hiki?. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tunazalilishana kiasi hiki?.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Mar 21, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi nilikua naangalia TBC habari,na taarifa ya mwisho alionyeshwa kijana mmoja kwa jina JUMA MUSA ni mlemavu wa macho (kipofu) lakina alibahatika kufaulu na kuanza kudato cha kwanza (sikupata vyema ni mkoa gani na amechaguliwe shule gani) lakini hakuweza kuendelea na shule kutokana na wazazi wake kukosa uwezo wa kumsomesha.

    chakushangaza ni kuwa hakukatatama ya kutafuta msaada.alìpita ofisi mbalimbali za serikali mpaka kwa mkuu wa mkoa na hata wa wilaya lakini msaada alioupata ni kupewa barua inayomruhusu kuwa ombaomba na kumwambia aende kuomba makanisani na msikitini

    tunaenda wapi jamani? Walishindwa nini kumwezesha mlemavu huyu kuendelea na masomo? viongozi hawa wanamsaada gani kwetu kama wanashindwa na jamboa dogo kiasi hiki.

    kweli tunasafari ndefu
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kumpa kibali cha kuwa omba omba ndiyo msaada wao mkubwa sana
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,161
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa mi huwa si waelewi wana upumbavu wa aina gani vichwani mwao, kuna mkoa nilienda kila mlemavu ana barua ya ombaomba kutoka kwa RC, DC, RAS au DAC, hata kama anasoma shule ya kata ya elfu 20 ambayo haifikii hata bajeti ya chai ya RC kwa siku moja anayetumia zaidi ya laki mbili za walipa kodi kunywa chai na wapambe wake wilayani. Ufedhuli mtupu huu.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Huu ni ubaguzi wa hali ya juu sana. Yaani kumpa barua ya kum-declare ombaomba ndicho walichoweza kumsadia? Huu mtindo wa kuwapa walemavu barua za kuwa ombaomba inabidi utokomezwe.
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndio serikali ya CM. Kama ulikula ugali, basi umesaliti nchi. Hii inatisha
     
Loading...