Kwanini St. Joseph University hawachukuliwi hatua?

  • Thread starter msambazya forbas
  • Start date

M

msambazya forbas

Member
Joined
Jun 1, 2015
Messages
8
Points
0
M

msambazya forbas

Member
Joined Jun 1, 2015
8 0
Nataka kujua hiki chuo kila mwaka wanafunzi hasa wa education hucheleweshewa hela yao na wanapogoma wanafukuzwa na serikali haisemi kitu.

Je, ni kweli kwamba kuna wakubwa wanahisa zao kwenye chuo hicho?

Ni wiki mbili sasa tangu waziri wa elimu afike pale chuoni lakini wanafunzi hawajarudisha kuna nini?
 
U

UPINZANI NOMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
457
Points
250
U

UPINZANI NOMA

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
457 250
PIGIA MSTARI,wanajigamba kuwa kiko chini ya kanisa katoliki kumbe ni uongo mbichi maana hata lile shirikisho la madhehebu ya kikatoriki hawakitambui.:canada:
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,397
Points
2,000
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,397 2,000
Kile siyo chuo bhana ni chuo kwa ajili ya biashara mtashangaa unagraduate half utaambiwa cheti chako hakitambuliki wakati unaomba ajira kazi kweli kweli
 
N

ngagani

Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
39
Points
95
N

ngagani

Member
Joined Feb 21, 2015
39 95
mi ni mmojawapo wa wanafunzi wapale na niko mwaka wa pili, mgomo uliotokea juzi sio wa hela sababu ni kwamba,jumanne yatarehe 2 waziri waelimu aliulizwa kuhusu hicho chuo akasema chuo anakitambua lkn alichodai kuwa yy anafahamu wanafunzi wote wanaosoma pale wanachukua diploma ya ualimu kitu ambacho sio na ndo mana wanafunzi wameamua kugoma
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,355
Points
2,000
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,355 2,000
st joseph university matapeli
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,355
Points
2,000
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,355 2,000
hivi vyuo ni balaaaaa
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,397
Points
2,000
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,397 2,000
mi ni mmojawapo wa wanafunzi wapale na niko mwaka wa pili, mgomo uliotokea juzi sio wa hela sababu ni kwamba,jumanne yatarehe 2 waziri waelimu aliulizwa kuhusu hicho chuo akasema chuo anakitambua lkn alichodai kuwa yy anafahamu wanafunzi wote wanaosoma pale wanachukua diploma ya ualimu kitu ambacho sio na ndo mana wanafunzi wameamua kugoma
Kwa hyo hapo ulipo haujielewi unasoma degree ya ualimu au diploma ya ualimu???
 
B

BGG

Senior Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
135
Points
195
B

BGG

Senior Member
Joined Apr 5, 2012
135 195
acheni ushabiki nachojua mimi kimesajiliwa nacte na tcu pia. ukiwa na wasiwasi nenda ukahakiki huko .
 
B

BGG

Senior Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
135
Points
195
B

BGG

Senior Member
Joined Apr 5, 2012
135 195
nafahamu ambaye amemaliza hapo kozi isiyi ya ualimu na ameajiriwa serikalini na ana tenda kazi vyema
 
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
5,132
Points
2,000
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
5,132 2,000
mi ni mmojawapo wa wanafunzi wapale na niko mwaka wa pili, mgomo uliotokea juzi sio wa hela sababu ni kwamba,jumanne yatarehe 2 waziri waelimu aliulizwa kuhusu hicho chuo akasema chuo anakitambua lkn alichodai kuwa yy anafahamu wanafunzi wote wanaosoma pale wanachukua diploma ya ualimu kitu ambacho sio na ndo mana wanafunzi wameamua kugoma
Mungu njoo haraka huku maaaaana ?????
 
N

ngagani

Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
39
Points
95
N

ngagani

Member
Joined Feb 21, 2015
39 95
yani ni shida mi nilikuwa najua nasoma degree lkn mwisho wa cku naambiwa nasoma diploma na wakati niaply chuo kupitia TCU au cku hz diploma wanapitiaTCU
 
N

ngagani

Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
39
Points
95
N

ngagani

Member
Joined Feb 21, 2015
39 95
si tunaongelea ualimu make campus ya Arusha wote wanachukua edn
 
N

ngagani

Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
39
Points
95
N

ngagani

Member
Joined Feb 21, 2015
39 95
kwa St joseph walianza kuchukua wanafunz wa edn mwaka 2013 ambao ndo second year jwa sasa,lkn campus ya Arusha ndo ilianzishwa mwaka huo lkn kwa st joseph ya Dar na Songea walikuwa na koz zingne kabla edn haijaanzishwa
 
M

msambazya forbas

Member
Joined
Jun 1, 2015
Messages
8
Points
0
M

msambazya forbas

Member
Joined Jun 1, 2015
8 0
Jana nimepokea sms hii "st. joseph univ,Bagamoyo univ,RUCO, kampala univ (kiu), serikali kuptia naibu katbu mkuu wa wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi, Eng. Angelina E.mdete wmeaigza tcu kuvifuta vyuo hvyo katka orodha ya vyuo vikuu Tz, mpaka uchunguzi utakapokamilika" je ni kweli wadau
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,219
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,219 2,000
Tukıacha swala la ukanjanja wa Wahindi, kuna tatizo la vyuo vikuu vya Private kufungua university colleges Kiholela wakati hawana uwezo wa kuziendesha.

Wakati wa kuanza wanatakiwa mbali na miundombinu wanatakiwa pia wawasılishe Manpower squad walionayo. Hapa wanatumia wale wahadhıri wa vyuo mama kuanzısha haya matawi ambao kwanza hawatoshi huko walipo na matokeo yake wanaajili watumishi ambao ni underqualified.

Mimi nadhani tuondokane na sifa kwenye swala hili, hvyo vyuo visiitwe universities, viwe Institutes, angalia IFM, ISW,TIA, AIA NA RUSHOTO, mbona wanatoa technicians level 7 equal to bachelor na nı wazuri sana.

Anayemwandaa technician haimuhitaji kuwa proffesor bali yeyote mwenye practical skills kwenye eneo husika. Tutapata wataalamu wenye uwezo mkubwa.

University na Maprofessor waendelee huko kuandaa watawala.
 
jr etlawe

jr etlawe

Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
55
Points
125
jr etlawe

jr etlawe

Member
Joined Apr 19, 2015
55 125
Yodoki II;

Jamn matatizo yapo kwa mfumo wa serikal coz wameleta sias ad kwenye vtu vya mcngi kwa maendleo ya nchi ni aibu kumsomesha mtu kwa level ya degree thn at the end of the day unampa chet cha diplom it is non sense
 
Last edited by a moderator:
Mzee23

Mzee23

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
452
Points
500
Age
28
Mzee23

Mzee23

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
452 500
St. Joseph haiizidi kampala kwa ujanja-ujanja
 

Forum statistics

Threads 1,285,404
Members 494,595
Posts 30,860,650
Top