Dr criminal
JF-Expert Member
- May 16, 2022
- 2,284
- 4,338
- Thread starter
-
- #21
We jamaa 420 different women [emoji1787][emoji1787][emoji119]Mimi ni mmojawapo ya watu wenye hako katabia ka kujirecord nikiwa naloweka utambi kwa binti wa mtu!
Yaani napenda kinoma hata ikitokea demu ni mpya sijamzoea nikishindwa kutegesha simu ili nipate kavideo basi ntarecord hata audio simu naiweka karibu na mto kitandani ili nipate sauti ya binti akitoa miguno na kale kasauti.
Faida yake kwa upande wangu:
-Nafuatilia mechi kwa ukaribu kama kuna sehemu nilibugi au nilipafom chini ya kiwango nakuwa naona ili next time niongeze ujuzi pia kama nikiona nimepiga game la kibabe najipongeza.
Ninazo video nyingi zaidi ya 70 ambazo nimerecord mademu tofauti pia kuna audios kama 420 hivi za mademu tofauti
Unazngua[emoji23][emoji23]me nikdhan una weka video uliyo jirekodi
Sa unashangaa nn mbona hao bado wachache?
Na hakuna mkate mgumu mbele ya chai, yaani kurekodi tu, mbona simple kwa hawa dada, labda huwe hauna hela, demu anatoa jicho pasipo gharama yoyote itakuwa kurekodi.Muda mwingine mwanaume anaamua kujaribu tuu aone msimamo wa KE ila cha kushangaza wachache wanakataa wengi utaskia rekodi ila nisionekane sura...Bogus kabisaa!
Mara ana kutumia alafu unakuta ni mkeo na Mume wa Mchepuko wako! Utafanyaje!!?Kuna mchepuko wangu (mke wa mtu) jana kafuma picha za uchi za mchepuko wa mumewe kwenye simu. Sasa kaniuliza afanyeje mi nimemwambia hebu nitumie hizo picha nikushauri cha kufanya. Ndio nazisubiria hapa ntawapa mrejesho.. Maombi yenu.
Kukosana umeenda mbali sana kuna kuibiwa simu, kuibiwa picha au simu kuharibika.Tunawasihi waache,kuna kukosana
Kweli mkuuKukosana umeenda mbali sana kuna kuibiwa simu, kuibiwa picha au simu kuharibika.
HAPO ndipo VIDEO NYINGI ZINAVUJIA.
Kumbe naongea na legend hapa[emoji1690]Sa unashangaa nn mbona hao bado wachache?
Mie nimeanza kuchakata mbususu 1994 mpaka leo nina kama 1250
Tunasubr mrejeshoKuna mchepuko wangu (mke wa mtu) jana kafuma picha za uchi za mchepuko wa mumewe kwenye simu. Sasa kaniuliza afanyeje mi nimemwambia hebu nitumie hizo picha nikushauri cha kufanya. Ndio nazisubiria hapa ntawapa mrejesho.. Maombi yenu.
Njaa mbayaNa hakuna mkate mgumu mbele ya chai, yaani kurekodi tu, mbona simple kwa hawa dada, labda huwe hauna hela, demu anatoa jicho pasipo gharama yoyote itakuwa kurekodi.
[emoji1787][emoji1787]Mara ana kutumia alafu unakuta ni mkeo na Mume wa Mchepuko wako! Utafanyaje!!?
Anaweza kuzifujisha au kupoteza simu ukawa star ghafla, angalia Kwa jicho hiloFantasy.....kucheki vile wowowo was vibrating inaleta hamu upya kabisa
Kuna ku-leak mkuu, wanachanyikiwaga hawa mabint depression wanapata
Sure thing mkuuKukosana umeenda mbali sana kuna kuibiwa simu, kuibiwa picha au simu kuharibika.
HAPO ndipo VIDEO NYINGI ZINAVUJIA.