Kwanini kila anachosema lowasa kinabidi kifafanuliwe

Mugisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
411
Reaction score
360
Wenye busara-leo Daktari Slaa katishaaa.

Jamani kwanini kila anachosema Lowassa lazima kifafanuliwe na wapambe wake? Ameongelea kuwatoa Babu Seya na Masheihk, haijapita siku wapambe wameshakuja na tafsiri tofauti. Akaja kuongelea kufuta JKT, mara tena wapambe hao wamekuja kufafanua na kusema kuwa watu hawakumuelewa. Sasa nauliza hivi huyu ni 'Rais' gani ambaye hata hajui msimamo wa sera zake mpaka wapambe ndio waje kufafanua? Hivi kweli anaweza akawa mzima kweli kiakili kukabiliana na hili wimbi la uchaguzi. Aiseee haya sio maneno yangu, lakini Slaa ametaka "Lowassa akapimwe akili". Nyie mnaonaje?

Slaaa katishaaaaaa
 
unataka uahidiwe kigoma itakuwa dubai bila kufafanuliwa chochote afu leo unauliza shemeji unatuachaje?
 

Lowasa ana tatizo la Memory lapse linalotokana na Parkinson disease
 

Fisadi anawaonea aibu wananchi kila aendapo
 
Slaa kawachakaza ile mbaya. Tunawasubiri waje kumjibu tuone mpambano utakavyoshika kasi
 
Slaa anapotea kwenye Siasa kabla ya Zitto alietabiriwa, Slaa kainanga Chadema kuliko Zitto alivyoinanga Chadema, Bado Nakumbuka Maneno ya Yule Mtoto wa Kigoma Kuwa tuweke Akiba ya Maneno na Tusiamini Wanasiasa hata kama ni wa Upinzani.
 

Because the person you mentioned his integrity is below zero.
 
Kasaliti Kanisa Kisa Rose Kamili
Kamsaliti Rose Kisa Josephini
Kasaliti Cdm Kisa--wanojua Wajaze
Je Ukimpa Nchi?
 
Hapa ni lowassa tu,mtashangaa msimamo wetu haubadiliki!
 
kwel mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…