Kwanini faini za LATRA ni kubwa sana?

Kwanini faini za LATRA ni kubwa sana?

witzone2

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2022
Posts
797
Reaction score
1,742
Kwanini LATRA fine zake ni kubwa sana? Huwa ni kuanzia Tsh. 250,000/- hata kama ni kosa dogo sana.

Ni kwanini zisiwe kama za trafik Tsh. 30,000/- kwa kila kosa.

Na wanakuwa wakali kweli na ukiangalia kazi wanazozifanya hazina tofauti na za trafik. Hawa jamaa huwa wanakomoa watu, aisee!
 
Kuna vitu kwenye nchi yetu huwa vinaumiza Sana. Hasa unapokuwa uko kwenye secta yoyote ya Biashara...

Ni maumivu makubwa Sana wafanyabiashara huwa wanayapitia Toka Kwa wenye mamlaka. Latra gharama ya kibali huwa inaanzia 50,000. Ila fine yake ni mara 5 yake ukikutwa na kosa. Ukizidisha nauli ya 1,000 utaandikwa fine 250,000 yaan ni mara 250 ya Hilo kosa.

Huu ni unyanyasaji. Mtu unaandikiwa fine ya mil 1.2 Kwa fine tu. Ni uaji mkubwa Sana wa Biashara. Hasa usafirishaji.

Kibaya zaidi hawa watu wakiwa kwenye mfumo huwa wanajiona wameyapatia maisha. Ukiwatoa hapo tu ofisini uambie waanze kutafuta Hela nje na hizo ajira wanakuwa ni omba omba tu.
 
Kuna vitu kwenye nchi yetu huwa vinaumiza Sana. Hasa unapokuwa uko kwenye secta yoyote ya Biashara...

Ni maumivu makubwa Sana wafanyabiashara huwa wanayapitia Toka Kwa wenye mamlaka. Latra garama ya kibali huwa inaanzia 50,000. Ila fine yake ni mara 5 yake ukikutwa na kosa. Ukizidisha nauli ya 1,000 utaandikwa fine 250,000 yaan ni mara 250 ya Hilo kosa.

Huu ni unyanyasaji. Mtu unaandikiwa fine ya mil 1.2 Kwa fine tu. Ni uaji.mkubwa Sana wa Biashara. Hasa usafirishaji.

Kibaya zaidi hawa watu wakiwa kwenye mfumo huwa wanajiona wameyapatia maisha. Ukiwatoa hapo tu ofisn uambia waanze kutafuta Hela nje na hizo ajira wanakuwa ni omba omba tu.
Hii sio sawa japo fine inatakiwa kuwa Ile ambayo haimkomoi mtu lakini ambayo Ina maumivu.

Mathalani ingekuwa ni hesabu ya chote kilichozidi plus usumbufu
 
Hii sio sawa japo fine inatakiwa kuwa Ile ambayo haimkomoi mtu lakini ambayo Ina maumivu.

Mathalani ingekuwa ni hesabu ya chote kilichozidi plus usumbufu
Unakamatwa na kosa unaandikiwa fine. Uspoilipa ndani ya siku 5 wakikukamata. Unalipa hapo hapo. Na unaandikiwa kosa Hilo Hilo hapo hapo. Fine nyingine
 
Pamoja na hiyo fine bado wanakata ruti jioni means haiwashtui watu wa dalalada, mimi naombeni utaratibu wa kuripoti Latra maana naona elimu kwa umma wameshindwa.
 
hawa latra wapunguze bodaboda au wazifutilie mbali zimekuwa nyingi kuliko hata watu zinatupa sana shida barabarani.
Shida nyingine waliyoinzisha. Na kusajili Bajaji kuingia katikati ya miji Ili Hali Kuna daladala.

Kituko kingine ni hili wanaondoa Dala Dala za hiace zisipite kat kat ya mji yenye uwezo wa kubeba abiria 15. Kwa lengo la kupunguza jam mjin. Ila wakati huo huo wanasajili bajaj zinazobeba abria 3 kuingia kat kat ya mji. Yaan hata maajabu yanapatikana Tanzania tu.
 
Back
Top Bottom