Kwanini CCM hatunadi serikali mbili kwa vidole?

Huey freeman

JF-Expert Member
Sep 20, 2013
593
247
Naomba ufafanuzi, Kwanini CCM na vijana wenzangu wa UVCCM kwani si facebook si popote nimeona viongozi wetu wakionesha alama ya vidole viwili kama wenzetu wa UKAWA wanavyofanya ya kuonesha alama ya vidole vitatu kuashiria wanataka serikali tatu ?

Leo nimefanya hivyo nikaonywa na kiongozi wangu lakini hakunipa sababu.
 
hahahaa!!!umenikumbusha niliwaona siku moja kwenye mkutano wao zanzibar eti wananyoosha kidole kimoja cha kulia na kimoja cha kushoto.Yaani ni full kuchanganyikiwa
 
Naomba ufafanuzi, Kwanini CCM na vijana wenzangu wa UVCCM kwani si facebook si popote nimeona viongozi wetu wakionesha alama ya vidole viwili kama wenzetu wa UKAWA wanavyofanya ya kuonesha alama ya vidole vitatu kuashiria wanataka serikali tatu ?

Leo nimefanya hivyo nikaonywa na kiongozi wangu lakini hakunipa sababu.

unabahati umeonywa…wenzako wamefukuzwa kwa kuonyesha hivyo vidole
 
Back
Top Bottom