Kwaherini Arsenal

Kwaherini Arsenal

JFKAMANDA

Senior Member
Joined
Sep 1, 2013
Posts
122
Reaction score
45
Wanajamvi habari za Asubuhi.
Mimi niseme wazi kuwa ni mshabiki mkubwa wa timu ya Arsenal kutoka jiji la London.
Nimekuwa mshabiki kwa muda wa miaka 15 nusu ya miaka yangu yote niliyoishi duniani.
Hapo miaka ya nyuma ilikuwa ni klabu ya kuogovya lakini kwa sasa imekuwa kama daladala kila timu inapanda. Dustbin ya kutupia takataka.
Nimesikitishwa sana na jinsi Pro.Wenger anavyoipeleka Arsenal.
Lakini naomba kuuliza Je Wenger ni mmoja wa wamiliki klabu ya Arsenal? Kwanini asifukuzwe?

Mimi natangaza rasmi kuwa Kuanzia leo sina timu England mpaka msimu huu uishe niichague timu ambayo haina stress.....

Nawasilisha,......
 
Safari njema mkuu!


hamia Man U kama vipi.
 
Usihame mkuu,Arsenal ilikuepo,ipo na itakuepo,Wenger ni wa kupita tu,nakuhakikishia season ijayo tutarudi kwa kishindo,mbona Liver imerudi tena big four?tuwe wavumilivu kipindi hiki cha mpito.
 
Mkuu mm pia shabiki wa Arsenal, kiukweli ni kwamba Wenger hana share ila wamiliki wa club wanapenda maana upande wa finance uko vizuri sana kuliko alivo kuta, maendeleo ni mengi sana..kwa hiyo wao kama wafanya biashara hawawezi kumuondoa..mashabiki tuashia kupiga makelele tu, la kufanya kwa wale wanaenda uwanjani inabidi wa boycott matches(wasinunue tickets) na promotional materials ili team ikianguka kiuchumi patakuepo mabadiliko, nilipo nitashkuru sana tusipo ingia champions luegue ili wapate akili..Wenger awekwe kama mhasibu mkuu or kama mshauri..he failed us na kwa mtazamo wangu kukosa makomb kuanzia 2005 angekua kajiuzulu kama kweli yy ni prfsr
 
wenzio tumekomaa na moyes yetu ww kidogo tu unakimbia!
 
Mwaka huu tulianza vizuri ila toka mwanzo tulianza bila forward, striker goal scorer wa maana yani alitegemea giroud hata sub hakufikiria...January ange spend Pesa kupata mchezaji mfungaji yote yasngtokea...
 
Usihame mkuu,Arsenal ilikuepo,ipo na itakuepo,Wenger ni wa kupita tu,nakuhakikishia season ijayo tutarudi kwa kishindo,mbona Liver imerudi tena big four?tuwe wavumilivu kipindi hiki cha mpito.

Hivi tulivofika final champions lg na Barcelona si tulisema mwaka unaifata komb letu..tuliwasema sana, nasri, Cole, fabrgas, pires,Clichy, rvp hivi tujiuliz wangepi arsenal wangegusa makomb waliopata nw
 
Dah kweli Arsenal mnatia huruma...!!
Mlikaa pale juu mkajua tayari mshafika ila naona mnaitafuta gesi kwa sasa
ImageUploadedByJamiiForums1396864789.759996.jpg
 
Hahaha...! Karibu timu ya mwanangu ipo kule maeneo ya kusini mwa jiji la London.Uwanja wa nyumbani Selhurst Park.

Shuka Norwood junction au Selhurst Train station alafu uliza wenyeji kiwanja kipo wapo.

Lakini hapo kitaa hauna timu mkuu,shangilia hiyo achana na hawa washika bunduki wapo kibiashara zaidi
 
arsenal wenger hatafukuzwa mpka atapoamua mwenyewe kuondoka kwa io kam mashabiki tuendlee kulia tu!
 
Wanajamvi habari za Asubuhi.
Mimi niseme wazi kuwa ni mshabiki mkubwa wa timu ya Arsenal kutoka jiji la London.
Nimekuwa mshabiki kwa muda wa miaka 15 nusu ya miaka yangu yote niliyoishi duniani.
Hapo miaka ya nyuma ilikuwa ni klabu ya kuogovya lakini kwa sasa imekuwa kama daladala kila timu inapanda. Dustbin ya kutupia takataka.
Nimesikitishwa sana na jinsi Pro.Wenger anavyoipeleka Arsenal.
Lakini naomba kuuliza Je Wenger ni mmoja wa wamiliki klabu ya Arsenal? Kwanini asifukuzwe?

Mimi natangaza rasmi kuwa Kuanzia leo sina timu England mpaka msimu huu uishe niichague timu ambayo haina stress.....

Nawasilisha,......
ww ni mpenzi wa arsernal au umeamua kutukejeri wana emirates wenyewe? Shabiki usie na dira wew,je na hiyo timu ya mwakan ikidundwa,je hutamaliza club? Maana wkt mwingine inawezekana wew ndo ukawa na kimavi,jitafakar kabla ya maamuz.
 
Bado ligi haijesha. Mechi 5 si mchezo mkuu...Jipe moyo.
 
England sio bongo, we komaa tu....ROHO IKIPENDA NI MGUMU KUIGEUZA ISIPENDE.. usiwe kama wale waliohamia Azam robo halafu robotatu ikabakia Yanga au simba.
 
Back
Top Bottom