Kwa wenye matatizo ya mashine kukoswa nguvu

Kwa wenye matatizo ya mashine kukoswa nguvu

SHADRACK LUTOBECK

Senior Member
Joined
Sep 29, 2013
Posts
129
Reaction score
18
Habari zenu wadau wote wa JF,bila shaka natumaini mu wazima wa siha telee.Nami pia ni bukheri wa afya njemaa.

Kwa wale mlio na matatzo ya nguvu za kiume NGAGATE ni jibu lenu.Nidawa nzuri sana inayoongeza nguvu za kiume,ni dawa inayoleta msisimko wa ajabu ktk mwili na kuufanya uume uerect kwa hali ya juu sana.

Nidawa nzurimno ya mitishamba itakufanya ufurahie raha ya maisha kwa mpenzi,ukitumia dawa hii utaipenda mno kama bao utapiga za kutosha,iwe ume wako huwa hausimami,unapiga bao moja tu unasinzia,unalegea ukiwa unasex,utaipenda mwenyewe maana kitu huwa kinasimama misili ya msumari.

kwa anayehitaji awasiliane nami.0759217720
 
Weka bei hapo sio unapenda kupigiwa simu tu
 
Mungu katuumba na nguvu za asili.Mazoea ya matumizi ya dawa za kuongeza nguvu yana athari endapo utazikosa.
 
Mabasi yaendayo kasi yakianza nitakutafuta, si unajua mbanano wa mabasi yetu ya Goms inaweza ikawa shida.
 
Wenzetu wanapogundua dawa wanaeleza zaid na side effect, xo jitaidi kueleza madhara yake pia mkubwa.
 
Habari zenu wadau
wote wa JF,bila shaka natumaini mu wazima wa siha telee.Nami pia ni
bukheri wa afya njemaa.

Kwa wale mlio na matatzo ya nguvu za kiume NGAGATE ni jibu lenu.Nidawa
nzuri sana inayoongeza nguvu za kiume,ni dawa inayoleta msisimko wa
ajabu ktk mwili na kuufanya uume uerect kwa hali ya juu sana.

Nidawa nzurimno ya mitishamba itakufanya ufurahie raha ya maisha kwa
mpenzi,ukitumia dawa hii utaipenda mno kama bao utapiga za kutosha,iwe
ume wako huwa hausimami,unapiga bao moja tu unasinzia,unalegea ukiwa
unasex,utaipenda mwenyewe maana kitu huwa kinasimama misili ya msumari.

kwa anayehitaji awasiliane nami.0759217720

Sasa kuna wengine wanajiona wamerogwa au kutupiwa uchawi na kujikuta katika hali hiyo,hao unawasaidiaje?
 
Maswali ni mengi lakini majibu hakuna,mleta mada vp kuja huku hujibu maswali.
 
Back
Top Bottom