Kwa wasichana walio single tu ndo inawahusu


N

ngulangwa

Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
18
Points
45
N

ngulangwa

Member
Joined Sep 18, 2012
18 45
Mimi ni kijana mwenye miaka 25 Ningependa kupata msichana mwenye sifa zifuatazo:

1. awe muislam
2. Awe na mwili wa kawaida si mnene awe na urefu wa wastani.
3. Mwenye degree au elimu kuanzia form six au diploma
4. Mwenye kujiheshimu na aliyetulia

kuhusu mimi:
1. Niko Dar hivo ajue ndipo maskani
2.mimi mrefu mwembamba maji ya kunde.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
mbona wasichana wako wengi uko uliko? Tembea tembea muda wa usiku wengi tu' wenye tabia kama yako.
 
K

kitutunyantuntumbe

Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
10
Points
45
Age
31
K

kitutunyantuntumbe

Member
Joined Aug 2, 2012
10 45
kwani we ni msichana uliye single kbm?
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,540
Top