Kwa wanaume: Ikikuuma potezea tu


Ph-25

Ph-25

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
1,123
Likes
161
Points
160
Ph-25

Ph-25

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
1,123 161 160
Mwanaume unatakiwa kujitambua na kujiheshimu bila kusahau kuutunza ujana wako kwa maneno yenye hekima na busara. Kama wewe ni kijana na haujaoa na una miaka 25 kwenda juu basi jua wewe ni baba pasipo mtoto jiandae kuwa baba bora na mume bora kwa matendo na mawazo bila kusahau kuitunza haiba yako ya kiume kwa mavazi safi na bora.

Mwanaume anayejiheshimu huwa hanyoi kiduku hata siku moja, kijana bora mwenye kujitambua huwa sio mtumwa wa pombe hata siku moja, kuwa na idadi kubwa ya wanawake sio ujanja bali ni utumwa wa fikra sababu unatakiwa uitawale pombe na wanawake sasa ni wakati sahihi wa kuacha ujinga a kujiaanda kuwa mume bora na baba bora.

Mwanaume anayejitambua havai nguo za kumbana mapaja, havai mlegezo wala havai nguo za kumbana makalio, mtoto wa kiume jaribu kuwa muungwana sababu neno mwanaume limebeba ubora wa utashi wa fikra na tabia. Wanawake wanapenda wanaume wenye upeo mkubwa na wanao jiamini sababu mwanaume ni kiogozi na kichwa katika familia sasa unawezaje kuwa kichwa cha familia na kiduku huku ukiwa na mlegezo?

Wewe ambaye upo chuo ujanja si kupiga selfie na wanawake au kushinda kwenye Instagram part kila weekend, badilika sasa na acha ujinga tumia chuo kama kiwanda cha maarifa na sio sehemu ya fashion show na mashindano ya kununua smart phone,kuwa mwanaume bora ili ukikutana na wanaume wenzio uzungumze kama mwanachuo aliyekomaa nasio kulamba lamba midomo.

Ongeza idadi ya kusoma vitabu na sio kuwa mashindano ya kuwa na idadi nyingi ya likes za picture za swagger na wingi wa majina yasio na tija,kumbuka Kendrick Lamar alitegeneza Brand ya jina lake na wewe tengeneza Brand name yako na sio kuiga ujinga usio na tija.

You cannot change yesterday, but you can change today and tomorrow.

# ModernGentleman
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
816
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 816 280
You 're a true son of ur father.....many likes from me!
Wengi hawajielewi utakuta mwanaume anashindwa kujiongoza ye mwenyewe! Kuongoza mke ataweza kweli?
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,402
Likes
3,934
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,402 3,934 280
dah safi sana, facts ilionyooka na yenye mazao murua kabsa.
 
A

ALEXMOSHA

Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6
Likes
1
Points
5
A

ALEXMOSHA

Member
Joined Jul 31, 2015
6 1 5
Ira mkuu tatizo riko kwa wanume wa darisarama sijui wamerogwa na nani potii nashindwa kuerewa rabda mlozi wao kafa potii karibu musoma mkoa wa mara kwa wanume wa shoka
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
Mwanaume ni Kuwahi nyumbani ili ukae na familia yako, mambo ya kukesha baa waachie Barmaids
 
B

baba yoyoo

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
27
Likes
18
Points
5
B

baba yoyoo

Member
Joined Jun 4, 2016
27 18 5
yaan k
Mwanaume unatakiwa kujitambua na kujiheshimu bila kusahau kuutunza ujana wako kwa maneno yenye hekima na busara. Kama wewe ni kijana na haujaoa na una miaka 25 kwenda juu basi jua wewe ni baba pasipo mtoto jiandae kuwa baba bora na mume bora kwa matendo na mawazo bila kusahau kuitunza haiba yako ya kiume kwa mavazi safi na bora.

Mwanaume anayejiheshimu huwa hanyoi kiduku hata siku moja, kijana bora mwenye kujitambua huwa sio mtumwa wa pombe hata siku moja, kuwa na idadi kubwa ya wanawake sio ujanja bali ni utumwa wa fikra sababu unatakiwa uitawale pombe na wanawake sasa ni wakati sahihi wa kuacha ujinga a kujiaanda kuwa mume bora na baba bora.

Mwanaume anayejitambua havai nguo za kumbana mapaja, havai mlegezo wala havai nguo za kumbana makalio, mtoto wa kiume jaribu kuwa muungwana sababu neno mwanaume limebeba ubora wa utashi wa fikra na tabia. Wanawake wanapenda wanaume wenye upeo mkubwa na wanao jiamini sababu mwanaume ni kiogozi na kichwa katika familia sasa unawezaje kuwa kichwa cha familia na kiduku huku ukiwa na mlegezo?

Wewe ambaye upo chuo ujanja si kupiga selfie na wanawake au kushinda kwenye Instagram part kila weekend, badilika sasa na acha ujinga tumia chuo kama kiwanda cha maarifa na sio sehemu ya fashion show na mashindano ya kununua smart phone,kuwa mwanaume bora ili ukikutana na wanaume wenzio uzungumze kama mwanachuo aliyekomaa nasio kulamba lamba midomo.

Ongeza idadi ya kusoma vitabu na sio kuwa mashindano ya kuwa na idadi nyingi ya likes za picture za swagger na wingi wa majina yasio na tija,kumbuka Kendrick Lamar alitegeneza Brand ya jina lake na wewe tengeneza Brand name yako na sio kuiga ujinga usio na tija.

You cannot change yesterday, but you can change today and tomorrow.

# ModernGentleman
yaan ktk wanaume nenye akili ww mtoa mada n mwanaume tena mwanaume mwnye busara pia hekima! kwn nakuunga mkono kw 100% kwn mawazo yako n chanya n yana tija n pia yanelimisha jamii. n hata tkijaribu kuangalia jamii yetu y sasa vijna wengi gtumepotoka n tunaiga mambo hayana mcngi n tunaacha mambo yenye maadili n mwsho w cku tunajikuta hatuna hata tunachoambulia badala yake tunakuwa wahuni n kuishi kuwa wavuta bangi, walevi, n pia kutumia unga n vilevi mabalimbali! kiukwl nimekuelewa sn n pia nakuunga mko sn! vijana tubadilike sn!
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,583
Likes
1,663
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,583 1,663 280
hhahaaaaaa,,, ukilazimisha......asante mangiii
 

Forum statistics

Threads 1,236,662
Members 475,218
Posts 29,265,890