Kwa wanaojua Biblia tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaojua Biblia tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Mar 13, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba mawazo yenu hapa. Mtu ambaye amemjua Mungu na kuwa na Yesu maishani mwake bado anahitaji kwenda kutafuta msaada kwa waganga wa kienyeji? Jibu lako liambatane na sababu.
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hajamjua mungu anamsikia tu. Hakuna hoja ya kujibu hapa
     
Loading...