Kwa waliokosea HESLB


M

miksel

Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
63
Likes
2
Points
15
M

miksel

Member
Joined Jan 5, 2011
63 2 15
Wakuu tungependa kufahamu kwa waliokosea kujaza hizi form za mkopo.

Kama mimi nimekosea kujaza kata itakuaje hiyo?
 
avi.JNR

avi.JNR

Senior Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
140
Likes
80
Points
45
avi.JNR

avi.JNR

Senior Member
Joined Nov 17, 2015
140 80 45
Hajahainisha umekoseaje au umekosea wapi ..tutakupaje ushauri Dogo?
 
avi.JNR

avi.JNR

Senior Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
140
Likes
80
Points
45
avi.JNR

avi.JNR

Senior Member
Joined Nov 17, 2015
140 80 45
Kuna mtu amekosea kujaza jina la chuo alichosoma diploma inakuwaje hapo?
Lakini unakoseaje chuo ? Wakati ukiweka Reg no za chuo inaleta matokeo yake kutoka NACTE? ANYWAYS sjaelewa ..maana kwa chuo ni hivyo
 
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
198
Likes
38
Points
45
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined Jul 20, 2013
198 38 45
andka barua ambatanisha ukielezea tatzo lako.
 
MAKAMBARANI

MAKAMBARANI

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
66
Likes
18
Points
15
MAKAMBARANI

MAKAMBARANI

Member
Joined Jun 25, 2016
66 18 15
Kwa wanaomaliza diploma mwezi huu mwishoni,watakuwa na uwezekano wa kuomba mkopo
 
Mpambalachuma

Mpambalachuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
361
Likes
26
Points
45
Mpambalachuma

Mpambalachuma

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
361 26 45
Kwa wanaomaliza diploma mwezi huu mwishoni,watakuwa na uwezekano wa kuomba mkopo
Omba faster, mim mwaka jana niliomba mkopo Kwa kutumia provisional results za diploma maana nilikua sijamaliza chuo, nikapata mkopo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380