Kwa walio katika process ya kuapply diploma kozi afya tu

Kwa walio katika process ya kuapply diploma kozi afya tu

JAMBONIA LTD

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2014
Posts
584
Reaction score
276
Habari, Ikiwa ni mwanafunzi upo katika mchakato wa kuomba chuo kwa kozi za diploma ya clinical medicine na pharmacy tu basi nione PM nikupe utaratibu wa kujaribu bahati yako huenda ukajipatia udhamini wa masomo yako full au partial,utakapokidhi vigezo pia niachie Jina na whatsapp no PM
 
Habari, Ikiwa ni mwanafunzi upo katika mchakato wa kuomba chuo kwa kozi za diploma ya clinical medicine na pharmacy tu basi nione PM nikupe utaratibu wa kujaribu bahati yako huenda ukajipatia udhamini wa masomo yako full au partial,utakapokidhi vigezo pia niachie Jina na whatsapp no PM
Mkuu nahitaji kuapply diploma ya afya
 
wote mliokuja pm nikawapa brief basi vuteni subra mtapata utaratibu wa kinachoendelea .
ushauri tu ni kwamba muendelee na michakato mengine kama kwaida
 
Sasa unaingiaje huko pm
unaenda Dodoma, ndo kuna makazi mapya ya pm , huyo jamaa ana kibanda chake maeneo hayo kinaitwa pm, so akikwambia njoo pm ana maanisha uende Kwenye kibanda chake.
 
Back
Top Bottom