Kwa wale wapenzi wa GOSPEL REGGAE Christafari Band kutoka USA wanakuja Dar es salaam UPANGA CCC Jan. 13

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,589
Points
2,000

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,589 2,000
Usipange kukosa jamaa wanapiga Gospel Reggae kali sana pamoja na Cover za gospels nyingine in Reggae rhythms. Usikose ni pale UPANGA CCC.

Hawa jamaa wanajua kinoma, moja ya kitu kinanifurahisha ni kwamba wanapiga ala za muziki na kuimba akiwemo mwanadada Avion ambae anapiga gitaa la bezi na kuimba wakati huohuo kitu ambacho wengi hawawezi. Usikose mtumishi.

Show at CCC (City Christian Center) Upanga

maxresdefault.jpg
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,740
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,740 2,000
Usipange kukosa jamaa wanapiga Gospel Reggae kali sana pamoja na Cover za gospels nyingine in Reggae rhythms. Usikose ni pale UPANGA CCC.

Hawa jamaa wanajua kinoma, moja ya kitu kinanifurahisha ni kwamba wanapiga ala za muziki na kuimba akiwemo mwanadada Avion ambae anapiga gitaa la bezi na kuimba wakati huohuo kitu ambacho wengi hawawezi. Usikose mtumishi.

Show at CCC (City Christian Center) Upanga

View attachment 978635
tuliikosa hii, lini wanakuja tena?
 

Forum statistics

Threads 1,365,380
Members 521,200
Posts 33,345,010
Top