tupo kaka, mi nilipita pale enzi za rector fr. CELCIUS MUGONZA, alivyokuwa anatisha unatamani usikutane naye, nawakumbuka fr. ligogo(RIP), Fr. rahhi, fr. macha, fr. joseph, fr. uhuru.
bila kusahau st.peters seminary ya morogoro...hakika ilikuwa ni kama mbinguni...wale wa desert...
Kwa kweli nimeona na mimi nitie neno kdgo; kama kawa SPS,St.Peter's Sem.2005-2008,Rector Chief Kung'alo,Ndwange,Kiangazi,Kilambo,BOTTA. Joint mass Kilakala,out Moro sec,ijumaa chupi na banzi desert,.daz baba
mkuu mi pia nmesoma sanu seminary olevel 2004-07 kabla ya kwenda Maua advance. Rector alkuwa Mugonza na the late Ligogo alikuwa vice. Displine master alikuwa fr rahhi baadaye fr donatus aka kichwa. Nakumbuka moments za magara shambani. Kamwe siwezi sahau misemo ya Sanu kama mkuki,kukacha chepo no para, zutu... Baba G alkuwa anachapa sana. Pia namkumbuka mwalimu Koski, gidshang, mguu, ben, anney, triple G na Genda. Kunakugaragazwa kwenye vumbi na tope ooooh wil never forget dat. Mpishi alikuwa mzee joseph, awaki na nina. Naskia Gaare alibadl mambo mengi sana sanu. Sa iv yupo fr pamphil ndio rector. Fr. Uhuru sa hivi ni paroko wangu msaidizi karatu.
dahh nafarijika sana napoona waseminari mnajadili ila nasikitika kwani kanisa liliwekeza kwetu mwisho tukaishia mtaani....duuuuuhhhh kama kanisa lingepita humu vyuoni kufanya sensa cjui ingekuwaje...
Kwa kweli nimeona na mimi nitie neno kdgo; kama kawa SPS,St.Peter's Sem.2005-2008,Rector Chief Kung'alo,Ndwange,Kiangazi,Kilambo,BOTTA. Joint mass Kilakala,out Moro sec,ijumaa chupi na banzi desert,.daz baba
Nimekumbuka shule yangu St. Charles Lwanga Katoke Seminary!
Tatizo nyie akina Lady.A mnawapaga vishawishi sana seminarini na wawapo likizohongereni jamani mpo juu kiukweli. atakaebisha ana yake!
Bila shaka mama agatha.fr taabu aka dic ama dictator,huy jamaa alikua noma sana fr mwelinde..na vilatin vyke..unawakumbka.
St. Pius X, Makoko Seminary, enzi za wapishi "Keya" na "Mwafirika"
mkuu mi pia nmesoma sanu seminary olevel 2004-07 kabla ya kwenda Maua advance. Rector alkuwa Mugonza na the late Ligogo alikuwa vice. Displine master alikuwa fr rahhi baadaye fr donatus aka kichwa. Nakumbuka moments za magara shambani. Kamwe siwezi sahau misemo ya Sanu kama mkuki,kukacha chepo no para, zutu... Baba G alkuwa anachapa sana. Pia namkumbuka mwalimu Koski, gidshang, mguu, ben, anney, triple G na Genda. Kunakugaragazwa kwenye vumbi na tope ooooh wil never forget dat. Mpishi alikuwa mzee joseph, awaki na nina. Naskia Gaare alibadl mambo mengi sana sanu. Sa iv yupo fr pamphil ndio rector. Fr. Uhuru sa hivi ni paroko wangu msaidizi karatu.