Siku hizi mkuu wa shule ni mama likweti
Hi!
Jamani naomba kwa wale wote waliosoma Ifakara sekondari
(machipi) naomba tujikumbushe baadhi mambo ya shule yetu,
1. Mihogo ya ambanjaula
2 nesi wetu wa shule mdundiko na mwingine nesi msukosuko
3 kwenda kuiba. Ndizi na mihogo kwenye mashamba ya shule na kwenda kufichama mto lumemo
4 kupalilia miraba mirefu ya mahindi Kama vile tuko jkt
5 kuvujiwa maji kwa mabweni ya Lumumba na Nkuruma maana pamoja zege lililowekwa kuvuja Kama nyumba ya nyasi vile
5.
6.
7.
Haya comrades was Cuban sec tujikumbushe name engine meeeengi yaliyojiri tukiwa skuli,,,,,,,,,,,
Aaaaah machipiiiii...Naomi John wangu weee sijui uko wapi
Haha ha ndio alikuwa tulizo lako nn mida ya prepo, dar ifodha ilikuwa raha sana, Wap Sama, Ruhiye, Kisenime,
Hahaa sama mzee wa agriculture na ruhiye ..haha wote wamestaafu wanakaa kibaoni huko
Wap mlawa yeye alikuwa anachana live ktk livestock wengine walikuwa wanaona noma kutaja viungo vya uzazi
Siku hizi mkuu wa shule ni mama likweti
Hahaa namjuaaa ..mama mwanajeshi sana yule..nakumbuka enzi hizo kuna ishengoma,makita ,mlawa ,kisenime ,ruhiye na mwanangu lisakafu...daaah pale mashine ya kupukuchua mahindi hatareeeee
Mimi ilikuwa zamu yangu ya kuchunga ng'ombe lazima nikamue maziwa! Ukichanganya na upper layer unapata mix ya ajabu!
Yale maisha kweli yalikuwa mazuri!
Hivi kariakoo bado ipo??
Hahaaaa mzee mwangungulu aka baba suma enzi hizo head master...hahaaaa
No 5,hiyo yameanza kuvuja lini? Mm nimemaliza 2003,tulikuwa tunaiba sana nyanya za kina mwang'ombola zen tunachanganya na maharage si utamu, kipind cha mahind ndio usipime watu fulu kuchemsha na hita na zaid pale tunapochinja ng'ombe siku hiyo prepo lazima ivurugike boys asilimia kubwa watakuwa porin kuchemsha nyama walizoiba, dah raha sana ila sintosahau siku moja tuliwazid kete viongoz wa bwalo siwataj kwa jina mana wana nyadhifa zao tuliwaibia wali wao wote waliouhifadh
Aaaaah machipiiiii...Naomi John wangu weee sijui uko wapi
Kuna mdau aliweka picha hizi za mwaka 2011. Shule imechakaa vibaya mno.
Nakumbuka TAZARA ilivyokuwa juu kipindi kile, na mabasi ya SHARUKS.
View attachment 170640View attachment 170641View attachment 170643
USTAWI WA JAMII: Ifakara Girls High School inavyoonekana hivi sasa
Kuna mdau aliweka picha hizi za mwaka 2011. Shule imechakaa vibaya mno.
Nakumbuka TAZARA ilivyokuwa juu kipindi kile, na mabasi ya SHARUKS.
View attachment 170640View attachment 170641View attachment 170643
USTAWI WA JAMII: Ifakara Girls High School inavyoonekana hivi sasa
Nafikiri mama Likweti alishahama, siku hizi mkuu wa shule ni madam Chengula
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Hahaa namjuaaa ..mama mwanajeshi sana yule..nakumbuka enzi hizo kuna ishengoma,makita ,mlawa ,kisenime ,ruhiye na mwanangu lisakafu...daaah pale mashine ya kupukuchua mahindi hatareeeee