Kwa wafugaji wazoefu wa kuku

Kwa wafugaji wazoefu wa kuku

INSONSILE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Posts
1,960
Reaction score
2,945
Naomba kujua bei za vifaranga wa kuku wa kienyeji chotara kwa umri, kwa mfano;
WIKI MOJA, MBILI, MWEZI MMOJA, MIEZI MIWILI etc.
 
Me naitaji mayai ya kanga kama 30 kama mtu anayo tuongee biashara
 
Mimi nahitaji vifara na Kuku wakubwa wa kienyeji wa kufuga nipo kigoma namba yangu hii hapa 0746269580 ... Nisaidieni jamani niipate hiyo mifugo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom