kwa ufaulu huu naweza chaguliwa comb gn

Bouja

Senior Member
Mar 19, 2019
173
127
matokeo yang n
civ-C
hist-B
geo-C
eng-C
chem-B
phy-C
b/math-B
add/math-C
kisw-A
bios-B
ckujaza comb ya art na chaguo lang LA kwa kwanza n pcm ndio maana nikasoma additional mathematics ila io A ya kisw inanipa wasiwasi
 
Utakula PCB mzee
matokeo yang n
civ-C
hist-B
geo-C
eng-C
chem-B
phy-C
b/math-B
add/math-C
kisw-A
bios-B
ckujaza comb ya art na chaguo lang LA kwa kwanza n pcm ndio maana nikasoma additional mathematics ila io A ya kisw inanipa wasiwasi

Siyakudumisa Thixo
 
SHULE YA SEKONDARI MAURICE inawatangazia wazazi na walezi wote kwamba tunapokea wanafunzi kidato cha kwanza mwaka 2019, nafasi za kuamia kidato cha kwanza na cha pili pia tuna kituo cha mitihani kwa watahiniwa wa kujitegemea na Q.T. Vile vile pia tunapokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa michepuo ya ECA, HGE, HGK, HKL na HGL. ADA ni nafuu sana. Shule ni ya kutwa na bweni kwa wavulana na wasichana. Shule ipo Dar es salaam wilaya ya temeke, eneo LA mbande kisewe. Simu 0785907371. Wote munakaribishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom