Tetesi kutoka kwa nani??
uzuri unaanzia ngapi?
Cut off grade ya uzuri ni ipi?
Kinda ask the same question. Nijuavyo mimi "uzuri" ni relative term na kila mwanaume anaoa mwanamke "mzuri" kwake.
Aren't you beautiful, my love?
Asprin elewa mada, hajasema wanawake wote wazuri, kama wako uko nae basi sio miongoni wa hao!! kuwa muelewa bro!!
Well, labda unisaidie wewe.... Ni mwanaume gani anaoa mwanamke "mbaya"?
Na uzee wako hujui mwanamke mrembo? Muulize Amatus Liumba atakwambia
Mbona mimi mbaya halafu nimeshindwa kudumu kwenye ndoa.