Kwa mwanamke anayejielewa

WEWE NDO UNAETAFUTA?
mie ndio nilie-mpa wazo aje kutafuta huku gulioni...sema point ya kuzaa lazima amesahau kuiweka....na nyingine aliyosahau kuiweka ni kuwa "ukishaolewa tuu...JF HAIKUHUSU.....unakuwa mke swafi wa ndoa na kuheshimu ndoa yako na kuwa na busara za kutosha kulea familia....sio kila siku umbea wa jf unao wewe utadhan ndio mmiliki wake ndg. maxence mello
 
mimi sio mtoto mkuu mimi rika lako tunapishana tu 2 yrs.ungenifaa sana sema basi tu maisha haya

Hayana formula ukicheka nayo yanacheka,
Mbaya unaponuna wengine ndiyo kwanza wanacheka kwa sauti!
 
ahahaa mbona unanichamba mkuu? wengine hatupo fb ,whatsup wala wapi ndo maana unatuona huku sana ila kweli nikiolewa na huyu jamaa wako nitashika adabu .nipigie debe basi best man
 
Dah Kumbe tupo wengi wenye nia!!
 
ahahaa mbona unanichamba mkuu? wengine hatupo fb ,whatsup wala wapi ndo maana unatuona huku sana ila kweli nikiolewa na huyu jamaa wako nitashika adabu .nipigie debe basi best man
USIJALI...INGIA PM KWAKE MUKAYAPANGE KITACHOSHINDIKANA NIJUZE NIKUWEKEE NGAZI UPANDE JUU ZAIDI MPAKA UFIKE BEI....
 
Wanawake kuweni makini kuna watu kama huyu (Si lazima awe yeye exactly) wenyeji humu wameshasumbua sana wanawake, wana fake IDs kibao kujidai wako nje ya nchi kuwavutia... angalieni mtaliwa...
 
Wanawake kuweni makini kuna watu kama huyu (Si lazima awe yeye exactly) wenyeji humu wameshasumbua sana wanawake, wana fake IDs kibao kujidai wako nje ya nchi kuwavutia... angalieni mtaliwa...

Aliye nje ya nchi nani? Mbona ba**cha huwa hamna utulivu kabisa?
 
Mshahara wako hauniusu mm nahitaji kukutunza,
Ili mradi kidogo uwe umeanza maisha wewe Kama wewe Ili utakavyovikuta kwangu uvitumie kwa akili Na si kukomoana.
Asante good answer
 
Wanawake kuweni makini kuna watu kama huyu (Si lazima awe yeye exactly) wenyeji humu wameshasumbua sana wanawake, wana fake IDs kibao kujidai wako nje ya nchi kuwavutia... angalieni mtaliwa...

Kwani wakiliwa wewe inakuuma nini?

Acha wivu kwa jamaa.
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] jf tunainjoy umbea
 
Watoto na mama yao wakirudi je kutoka huko nje ya nchi?? Kama hakuna mawasiliano na baba mtoto hii kweli inawezekana?? Mtoto hatomwona baba yake?? Am just thinking out of the box..
All in all best of luck
 
Watoto na mama yao wakirudi je kutoka huko nje ya nchi?? Kama hakuna mawasiliano na baba mtoto hii kweli inawezekana?? Mtoto hatomwona baba yake?? Am just thinking out of the box..
All in all best of luck
Mbona unaunguza picha mkuu[emoji13] [emoji13]
Tuliagizwa tuishi nanyie kwa akili
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…