Kwa mulioomba Scholarship za Sultanet of Oman

Kwa mulioomba Scholarship za Sultanet of Oman

Toglaw

Member
Joined
Nov 16, 2014
Posts
10
Reaction score
0
Habari wanajamii, Naomba kama kuna mtu yeyote ana taarifa kuhusu kutoka kwa majib ya scholarship za sultanet of oman tulioaply toka tareh 11 mwezi wa 8 kupitia wizara ya elimu.
 
Habari wanajamii, Naomba kama kuna mtu yeyote ana taarifa kuhusu kutoka kwa majib ya scholarship za sultanet of oman tulioaply toka tareh 11 mwezi wa 8 kupitia wizara ya elimu.

Nilikwenda wizaran, nikakuta majina 8 ya waliopata, tuliomba watu 86, wamechukuliwa waliopata one form four to six
 
Back
Top Bottom