Echolima1 JF-Expert Member Joined Nov 2, 2019 Posts 9,514 Reaction score 7,903 Nov 5, 2025 #1 Kwa maandamano ya 13 ya Aban ya kuashiria kutwaa Ubalozi wa Marekani, Iran ilionyesha centrifuges kuashiria "nguvu yake ya nyuklia." Chaguo linaweka wazi nia ya nyuklia ya serikali hivyo Iran lazima ipigwe sana
Kwa maandamano ya 13 ya Aban ya kuashiria kutwaa Ubalozi wa Marekani, Iran ilionyesha centrifuges kuashiria "nguvu yake ya nyuklia." Chaguo linaweka wazi nia ya nyuklia ya serikali hivyo Iran lazima ipigwe sana
PureView zeiss JF-Expert Member Joined Sep 5, 2016 Posts 14,503 Reaction score 46,603 Nov 5, 2025 #2 Iran imekatwa mikono ndiyo maana wanahangaika
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,124 Reaction score 196,882 Nov 5, 2025 #3 Ngoja wanyoshane kidogo... Cc: Mahondaw