kwa mahitaji ya food catering,bites,cakes.nk

kwa mahitaji ya food catering,bites,cakes.nk

Bonyobonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2018
Posts
226
Reaction score
235
wakuu kwa mahitaji yote ya vyakula kwa wakazi wa mkoa wa iringa na mikoa jiran kwa chakula bora huduma za kisasa,wahudumu wenye weledi tunakukaribisha eliza house of cakes ukiwa na oda yako kuanzia watu ishirini ,maofisi,harusi,kitchen party,send off vipaimara,mnakaribishwa hutajutia huduma bora utakazopata tunafanya kazi kwa uaminifu bila shaka yoyote

oda zote kwa namba 0765693556
 
Back
Top Bottom