Kwa magari ya kuagiza kwa bei nafu

Kwa magari ya kuagiza kwa bei nafu

Joined
Mar 3, 2019
Posts
23
Reaction score
2
Inaitwa subaru impreza, gari imeinuka vizuri, muundoa mzuri, engine cc ndogo kukuwezesha kwenda umbali mrefu kwa mafuta machache, zipo zenye cc 1490-1500, ambazo ni sawa na engfine za toyota ist.

Kwa gharama ya kuanzia milioni 12 unapata kwa kuagiza kutoka japani apa kimomwe motors magomeni mapipa, jengo la rubeya ghorofa ya kwanza mkabala na kituo cha mwendo kasi.

Pia unaweza kuwasiliana nasi kwa namba 0714349142/0762178477

4.jpg


7.jpg


08fa2cfa73bf434084cd1b22ff2b75cc.jpg


08-Subaru-Impreza-hatch.jpg


70413760-b2db-457b-a9c2-d859d3e0ffb4.large.jpg


subaru_rear_lip_1.jpg


used-2010-subaru-impreza_wagon_wrx-5drmanualwrxlimited-10480-18166766-3-640.jpg
 
Back
Top Bottom