Kwa maamuzi haya 6 UKAWA tumsamehe Lowassa

Kwa maamuzi haya 6 UKAWA tumsamehe Lowassa

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Kwa usanii mkubwa, Ccm wakiwatumia vijana wa juzi juzi kwenye siasa,walijitahidi kumtukana mzee Lowassa kuonyesha ni mtu mbaya kwa jamii ya wanaCCM,asiyeweza kutenda jambo lolote jema na zuri kwa nchi yetu,Wanachojisahau hawa jamaa zetu wa CCM ni kuwa Lowassa ndie waziri mkuu aliyefanya mambo mazito nchi hii sambamba na hayati Sokoine.
Mfano wa mambo makubwa aliyotenda Lowassa ni pamoja na.
1.Ujenzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma
2.Ujenzi wa shule za sekondari za kata.
3.Akiwa Waziri wa Maji aliwatetea wananchi wa Kahama na Shinyanga wavutiwe maji kutoka Ziwa Victoria. 4.Lowassa alipambana na matajiri waliotumia fedha kupora viwanja vya umma.
5.Pia Lowassa anasifika kwa kuwafukuza nchini kampuni ya City Water waliposhindwa kutimiza masharti yaliyokuwamo kwenye mkataba
6.Lowassa alisimamia watendaji na kuwasimamisha baadhi yao kwa maslahi ya wananchi, alipambana na njaa ya mwaka 2006/07 na kuhakikisha hakuna mwananchi analala na njaa nchi hii.
Binafsi sina tena kinyongo na mzee EL maana ameokoka/ameslimu wana UKAWA tumtumie lowassa kwa manufaa ya nchi yetu anakipaji cha uongozi na anaipenda nchi yake.
Ni bora kulaumiwa kwa kufanya maamuzi kuliko kulaumiwa kwa kutokufanya kabisa.
 
Kwa usanii mkubwa, Ccm wakiwatumia vijana wa juzi juzi kwenye siasa,walijitahidi kumtukana mzee Lowassa kuonyesha ni mtu mbaya kwa jamii ya wanaCCM,asiyeweza kutenda jambo lolote jema na zuri kwa nchi yetu,Wanachojisahau hawa jamaa zetu wa CCM ni kuwa Lowassa ndie waziri mkuu aliyefanya mambo mazito nchi hii sambamba na hayati Sokoine.
Mfano wa mambo makubwa aliyotenda Lowassa ni pamoja na.
1.Ujenzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma
2.Ujenzi wa shule za sekondari za kata.
3.Akiwa Waziri wa Maji aliwatetea wananchi wa Kahama na Shinyanga wavutiwe maji kutoka Ziwa Victoria. 4.Lowassa alipambana na matajiri waliotumia fedha kupora viwanja vya umma.
5.Pia Lowassa anasifika kwa kuwafukuza nchini kampuni ya City Water waliposhindwa kutimiza masharti yaliyokuwamo kwenye mkataba
6.Lowassa alisimamia watendaji na kuwasimamisha baadhi yao kwa maslahi ya wananchi, alipambana na njaa ya mwaka 2006/07 na kuhakikisha hakuna mwananchi analala na njaa nchi hii.
Binafsi sina tena kinyongo na mzee EL maana ameokoka/ameslimu wana UKAWA tumtumie lowassa kwa manufaa ya nchi yetu anakipaji cha uongozi na anaipenda nchi yake.
Ni bora kulaumiwa kwa kufanya maamuzi kuliko kulaumiwa kwa kutokufanya kabisa.
 
jamani basi imetoshaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa wameskia sawaaaaaaaaaaah
 
Hata shetani akitubu atasamehewa tu.Katika kupambana vita dhidi ya rushwa na ufisadi mpambanaji makini ni lazima atachafuka tu.LOWASSA tutake tusitake ni PIGO TAKATIFU kwa CCM.Nina amini wakati utakapofika atawataja wote ambao aliwahifadhi kwa gharama ya kuokoa SERIKALI na CHAMA.
 
Kwa usanii mkubwa, Ccm wakiwatumia vijana wa juzi juzi kwenye siasa,walijitahidi kumtukana mzee Lowassa kuonyesha ni mtu mbaya kwa jamii ya wanaCCM,asiyeweza kutenda jambo lolote jema na zuri kwa nchi yetu,Wanachojisahau hawa jamaa zetu wa CCM ni kuwa Lowassa ndie waziri mkuu aliyefanya mambo mazito nchi hii sambamba na hayati Sokoine.
Mfano wa mambo makubwa aliyotenda Lowassa ni pamoja na.
1.Ujenzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma
2.Ujenzi wa shule za sekondari za kata.
3.Akiwa Waziri wa Maji aliwatetea wananchi wa Kahama na Shinyanga wavutiwe maji kutoka Ziwa Victoria. 4.Lowassa alipambana na matajiri waliotumia fedha kupora viwanja vya umma.
5.Pia Lowassa anasifika kwa kuwafukuza nchini kampuni ya City Water waliposhindwa kutimiza masharti yaliyokuwamo kwenye mkataba
6.Lowassa alisimamia watendaji na kuwasimamisha baadhi yao kwa maslahi ya wananchi, alipambana na njaa ya mwaka 2006/07 na kuhakikisha hakuna mwananchi analala na njaa nchi hii.
Binafsi sina tena kinyongo na mzee EL maana ameokoka/ameslimu wana UKAWA tumtumie lowassa kwa manufaa ya nchi yetu anakipaji cha uongozi na anaipenda nchi yake.
Ni bora kulaumiwa kwa kufanya maamuzi kuliko kulaumiwa kwa kutokufanya kabisa.

Hahaha..Mkuu ulikuwa na hasira mpaka ukaamua kunicopy
Dah kweli unahasira,Ila safi huu ni muda wa ukombozi.
 
Aisee itanichukua muda mrefu sana kumkubali huyu bwana....japo kupigia sisiemu pia hapana

Hahahah mkuu jifanye huoni na umpe tu uraisi labda utapata kazi nzuri yenye hela nzuri
 
Kama ni kweli EL atapewa nafasi kugombea URAIS kupitia UKAWA dah nitaachana na siasa za bongo maana zitakuwa za kinafiki na uchumia tumbo. Mfumo mbovu wa CCM ulisababishwa na viongozi wa wana CCM akiwemo Lowasa. CDM/UKAWA wana viongozi waadilifu na wenye nia ya dhati ya kumkomboa Mtanzania akiwemo Dr.Slaa, Lipumba, Lissu na wengineo. iweje kiongozi yule yule wa ccm, mwenye mawazo yaleyale ya kiccm awe mgombea wa UKAWA hakika UKAWA mtajichimbia kaburi na watu wengi wataachana na siasa za Tanzania. Pole sana Dr.Slaa, Lissu
 
Tatizo ccm,siwezi kuwapigia kura,siangalii mtu hata agombee Obama
 
Ukawa mtapotea kama kweli mkimpa lowasa kugombea urais kwanini iwe yeye tu? Dr.slaa atosha
 
Kama ni kweli EL atapewa nafasi kugombea URAIS kupitia UKAWA dah nitaachana na siasa za bongo maana zitakuwa za kinafiki na uchumia tumbo. Mfumo mbovu wa CCM ulisababishwa na viongozi wa wana CCM akiwemo Lowasa. CDM/UKAWA wana viongozi waadilifu na wenye nia ya dhati ya kumkomboa Mtanzania akiwemo Dr.Slaa, Lipumba, Lissu na wengineo. iweje kiongozi yule yule wa ccm, mwenye mawazo yaleyale ya kiccm awe mgombea wa UKAWA hakika UKAWA mtajichimbia kaburi na watu wengi wataachana na siasa za Tanzania. Pole sana Dr.Slaa, Lissu

Mkuu..hivi unafikiri ccm imara iliyoshikamana ni rahisi ukawa kuiangusha?...lahasha so nilazima kutumia opportunity hii mvurugano walionao ndani ya chama chao......
Hata kama watapata urais lakini bungeni upinzani wataongezeka sanaa....
 
Kama ni kweli EL atapewa nafasi kugombea URAIS kupitia UKAWA dah nitaachana na siasa za bongo maana zitakuwa za kinafiki na uchumia tumbo. Mfumo mbovu wa CCM ulisababishwa na viongozi wa wana CCM akiwemo Lowasa. CDM/UKAWA wana viongozi waadilifu na wenye nia ya dhati ya kumkomboa Mtanzania akiwemo Dr.Slaa, Lipumba, Lissu na wengineo. iweje kiongozi yule yule wa ccm, mwenye mawazo yaleyale ya kiccm awe mgombea wa UKAWA hakika UKAWA mtajichimbia kaburi na watu wengi wataachana na siasa za Tanzania. Pole sana Dr.Slaa, Lissu

Kama hutaki acha,lkn habari ndio hiyo....go.
 
Kama ni kweli EL atapewa nafasi kugombea URAIS kupitia UKAWA dah nitaachana na siasa za bongo maana zitakuwa za kinafiki na uchumia tumbo. Mfumo mbovu wa CCM ulisababishwa na viongozi wa wana CCM akiwemo Lowasa. CDM/UKAWA wana viongozi waadilifu na wenye nia ya dhati ya kumkomboa Mtanzania akiwemo Dr.Slaa, Lipumba, Lissu na wengineo. iweje kiongozi yule yule wa ccm, mwenye mawazo yaleyale ya kiccm awe mgombea wa UKAWA hakika UKAWA mtajichimbia kaburi na watu wengi wataachana na siasa za Tanzania. Pole sana Dr.Slaa, Lissu

Ondoka Leo, ustutishe wewe mwanaharamu.Ukiondoka wewe Mungu analeta watu/wanachama 1000.Na watu wasiokuwa na vision kama wewe hatuwahitaji kabisa katika kipindi hiki cha kuelekea kwenye ukombozi wa Pili wa taifa letu TZ.
 
Kama cdm inapotea sasa nyie ma gamba si ndo mufurahi mana kz ya Marricirle imekuwa rahisi
 
Back
Top Bottom