Kwa atakaeelewa

ndege JOHN

Nlijua lazima uwe ubafaham mwenzangu.

Me nshaacha mkuu wewe vipi [emoji23][emoji23]
Nimeacha lakini tatizo bado sijapata manzi wa kumgonga kwa hiyo chaputa bado wananivuta vuta...roho I radhi lakini mwili u dhaifu...tutajua mbele kwa mbele itakuaje Hakuna tatizo Cha msingi tuendelee kujifunza mambo ili tupate UHAKIKA Zaidi
 
Hlf waje waseme sijui sina nguvu za kiume msaada km unaiumiza mishipa yako laini kwa mito na taulo unategemea nn
 
Nyie ndio huwa mnatoboa toboa magodoro
 
Wazee wa kunyetoka. Enzi hizo tulikuwa tunatengeza papuchi kama hiyo then tunamvutia picha Nora, Nina, Sinta, Monalisa [emoji16][emoji16][emoji16]
Ila vijana wa sasa hivi wao wanamjua Mia Khalifa tu[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 
Hiyo lotion hapo pembeni ndio inatumika kama mbadala wa K-Y [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…