kwa anatetaka kiwanja kigamboni

kwa anatetaka kiwanja kigamboni

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Posts
96,505
Reaction score
138,384
kiwanja kipo kigamboni amani gomvu....siyo mbali na barabara.ukubwa wa viwanja kipo sqmt 500, kipo sqmt 600, na kipo sqmt 590 ......bei ya sqmt ni sh 9000...viwanja viko nyuma ya appartments za sofia simba....natanguliza salam
 
kwa anayetaka kiwanja kigamboni.....maana kwenye topic nilichapia..alafu cha kuongezea wadau ni kutoka kivukoni hadi hapo amani gomvu ni km 24
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom