Kuweni makini na Sanya Bureau De Change

Simchezo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Posts
463
Reaction score
374
Wadau,
Kuna haya maduka ya kubadilusha fedha za kigeni yaitwayo Sanya, nimegundua baadhi ya wafanyakazi wake sio waaminifu. Nawashauri muwe makini kuhesabu fedha zenu kabla hujabadilisha na baada ya kubadilusha. Yamenitokea Arusha, nimepoetza $20.
 
Dola 20 nadhani ni pesa ndogo kukuibia, huenda umejichanganya kwenye kuhesabu pesa mwenyewe.
Nimewahi kubadili pesa mara nyingi hapo bila matatizo yoyote
 
Huyo mzee wanasema zilipendwa, amuone Mng'oa Kucha ndo yuko fasta hadi basi! [emoji3][emoji16][emoji16]
Mshana Jr hii mikoba ameirithi toka kwa mjerumani kaka sio wa kitoto.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…