Kuweni makini na nyama za sikukuu


John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Kwa wale wapenzi wa nyama,supu,mishikaki na nyamachoma kwa ndizi....Mbuzi akimixiwa na hii huwezi kujua.
Mbona hujaweka hiyo picha?

Naona maneno 'Hewa' bila attachment yoyote.
 
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
760
Likes
444
Points
80
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
760 444 80
Anaamaanisha kuwa makini usijelishwa mdudu nyau au wale adimu wanaofuza wezi usiku kwa kubweka.
 
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,643
Likes
298
Points
180
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,643 298 180
Samahani wakuu nilisahau ku- attach.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152