Kutafuta kiki

Hapo kapiga chepe mbili tu hakuna lolote

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app

Hata asingepiga chepe sawa tu, sio jukumu lake, la msingi kafika kujionea progress live site. Awamu iliyopita walikuwa wanasign hela ya trip na hawaendi huko wanasubiri report itumwe kwenye W/aap. Asiyemshukuru mwanadam amuonae ni vipi aweza mshukuru Mungu?
 
Nimekusoma... Basi angalau uzuge [emoji23][emoji23]

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
 
Mboga saba hatuwataki awamu hii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…