Kurudia mtihani

sarab

New Member
Nov 18, 2016
3
45
Wapendwa mm ni mwenyeji wa dar, lakini kwa sasa nipo Bukoba nahitaji kurudia mitihani anaefahamu kituo kizuri cha kurudia mitihani naomba anisaidie kwa hapa bukoba
 

SODOKA

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
1,665
2,000
Wapendwa mm ni mwenyeji wa dar, lakini kwa sasa nipo Bukoba nahitaji kurudia mitihani anaefahamu kituo kizuri cha kurudia mitihani naomba anisaidie kwa hapa bukoba
Rudi dar kuna kituo cha mhaya mwenzako kipo Mbezi Beach Tankibovu njia ya kwenda Goba ..i mean Goba road ila punguza majivuno ya kihaya eti mwemyeji wa Dar halafu unatafuta kituo Bukoba ...acha misifa ya kihaya ya kijinga kabisa ndo maana wahaya nawachukia sana mieeee
 

edson Dominic Jr

JF-Expert Member
Nov 9, 2016
278
250
Rudi dar kuna kituo cha mhaya mwenzako kipo Mbezi Beach Tankibovu njia ya kwenda Goba ..i mean Goba road ila punguza majivuno ya kihaya eti mwemyeji wa Dar halafu unatafuta kituo Bukoba ...acha misifa ya kihaya ya kijinga kabisa ndo maana wahaya nawachukia sana mieeee
Hujielewi ww
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom